Có gì mới?

Image Win10 GHB ( Gcafe Hoa Binh ) ver 1809

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

cloudken

Thành viên
Địa điểm
yên bái - hà nội
Lại là em =))=))=))
Nay e lại share bản win 10 ver 1809 build 17763, bản này e đã add PNP lan đầy đủ ( nhưng e chưa test được trên Ryzen )
Bản win đã add đầy đủ soft, ko gồm menu game và tính tiền
Đã test game mượt khi chơi PUBG và Apex.
có sai sót j mong ae đóng góp ạUntitled 2.pngUntitled.png
Hidden content/Nội dung bị ẩn

Bạn phải bình luận mới hiện nội dung ẩn

You need to react to this post in order to see this content.

À quên , các bác admin đóng hộ e bài chia sẻ trước với ạ

thienhavbt1

Thành viên
Địa điểm
thanh hoa
Boot nổi H61 và H81 ko chủ thớt ,Với lại cho tui hỏi thời gian khởi động khoảng bao lâu. Server thì cài bản gboot nào

Mr.Thuận

Điều hành chính
Thành viên BQT
Địa điểm
Long Khánh - Đồng Nai
Cấu hình máy cao vậy . ram 12g ,,kiểu gì chả ngon,,,chừng nào build được máy cấu hình từ cpu ,2030 cho đến G4600 ngon lành hả chia sẽ
Người ta share là có tấm lòng,còn xài hay ko thì cũng ko nên phán vậy bạn nhé :)

wonkang

Thành viên
vì thường anh em chia sẽ những cái gì hiếm hoặc khó làm tinh chỉnh thì ngon . chứ ko có ý gì khác
boot nhanh chậm đâu có ảnh hưởng tới RAM nhiều đâu thím ?
Đây là người ta tự build rồi tâm huyết up lên cho ace xài, ông không xài thì next thôi chứ vô cmt vậy hay ho gì không ?
Còn ai xài thì comment góp ý để thím kia fix cho nó ngon lành, ai làm gì mà chả sai sót mà phải chờ "NGON" mới up lên cho xơi sao, tánh kì vậy

cauam33

Thành viên
sever đang dùng bản bao nhiêu vậy bác :D

cloudken

Thành viên
Địa điểm
yên bái - hà nội
Boot nổi H61 và H81 ko chủ thớt ,Với lại cho tui hỏi thời gian khởi động khoảng bao lâu. Server thì cài bản gboot nào
boot nổi bác. ver 676 nha bác. dự tính 40s nha bác

Cấu hình máy cao vậy . ram 12g ,,kiểu gì chả ngon,,,chừng nào build được máy cấu hình từ cpu ,2030 cho đến G4600 ngon lành hả chia sẽ
à cái máy e build cũng h81 thôi bác . chip thì g2030 đấy . còn máy e chạy thì máy chuỗi quán lên nó vầy :D

sever đang dùng bản bao nhiêu vậy bác :D
sever e đang 2008 gboot ver 676 bác ạ

mai huy

Năng động
thiệt sự rất cần luôn, a xin chân thành cám ơn sự đóng góp của em, a là rất hâm mộ gboot đấy, nếu image em ko bị màn xanh a sẽ donate nhé.

loilamcuachua

Năng động
chủ thớt không kiểm tra kỹ image trước khi up, main cơ bản là giga h61 củng ko boot được , bị màn hình xanh

thucungcuatoi

Thành viên
Địa điểm
Đồng Nai
Phòng NET cấu hình thế bá đạo hạt gạo rồi :D Thanks bác đã chia sẻ! Có anh em nào chỉ em cách add 1 bản image vào iCafe 8 v9060 với được không? Mỗi lần nhờ nhân viên Gcafe tới nó gian nan qá

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Top Bottom