Có gì mới?

Image Win10 2004-423 CCU

NETTD

Thành viên
Image này mình test các game thấy ổn nên share, có cài sẵn driver Vga và phần mềm tính tiền vì lở gộp điểm ảnh rồi, ae nào dùng thì về gỡ ra cài cái của mình vào là được, những chổ nào cần thay tên ae nào ko biết ib mình hướng dẫn.
AE nào bị cài lại driver vga lúc vào màn hình ( giống getting driver ) thì làm theo hướng dẫn của mình ở bài :lik Fix getting Vga icafe9 crack không Pnp Vga áp dụng cả driver Sounds.
Hidden content/Nội dung bị ẩn

You need -1 more posts to view this content.

Xem thông báo ở đầu forum để nâng cấp VIP.

Bạn phải có -1 bài viết trở lên mới xem được link/nội dung này.

Pass:
Hidden content/Nội dung bị ẩn

Bạn phải bình luận mới hiện nội dung ẩn

You need to react to this post in order to see this content.

Attachments

510,5 KB · Đã xem: 0

NETTD

Thành viên
Image này mình test các game thấy ổn nên share, có cài sẵn driver Vga và phần mềm tính tiền vì lở gộp điểm ảnh rồi, ae nào dùng thì về gỡ ra cài cái của mình vào là được, những chổ nào cần thay tên ae nào ko biết ib mình hướng dẫn.
AE nào bị cài lại driver vga lúc vào màn hình ( giống getting driver ) thì làm theo hướng dẫn của mình ở bài :lik Fix getting Vga icafe9 crack không Pnp Vga áp dụng cả driver Sounds.
[Hidden content]
Pass: [Hidden content]
Quên bản này là bản UEFI nha ae!

gfhn

Thành viên
Cảm ơn bác đã chia sẻ

work_on2006

Thành viên
Bác xuất hiện như ông bụt thế,,,giống bác Đức Minh...nét cỏ cám ơn các bác rất rất nhiều à...

sezmel

Thành viên
Mới thấy thông báo là vào liền. Test xem sao. Thanks bác trước nha

toi20tuoi

Thành viên
Cảm nhận của mình khi chạy CUC là rất tốt . Vì là đàn em của icafe8 nên nó rất giống nhưng đã được chau chuốt kĩ hơn ,fix hầu hết các lỗi hành tỏi . Thêm 1 vài tính năng . Nói chung sau 1 tuần test thì co khả năng sẽ vượt i8 về sau này . Mỗi tội SOUND hình như chưa PNP được nhưng có chỗ enable loudness (cái này tăng âm thanh trong mấy game bắn súng ) . Về phần VGA PNP rất tốt .

NETTD

Thành viên
Cảm nhận của mình khi chạy CUC là rất tốt . Vì là đàn em của icafe8 nên nó rất giống nhưng đã được chau chuốt kĩ hơn ,fix hầu hết các lỗi hành tỏi . Thêm 1 vài tính năng . Nói chung sau 1 tuần test thì co khả năng sẽ vượt i8 về sau này . Mỗi tội SOUND hình như chưa PNP được nhưng có chỗ enable loudness (cái này tăng âm thanh trong mấy game bắn súng ) . Về phần VGA PNP rất tốt .
Pnp nó khôn hơn i9. Tốc độ boot thấy tốt hơn. Nói chung dùng thấy ok hơn i9 rõ :D

hjep

Moderator

Bác cho e xin cái info con cu boot đàn e icafe8 với 8->

datmaa02

Thành viên
thanks bác.. để em kéo về test thử

Top Bottom