Có gì mới?

Image Icafe8 : Windows 10 LTSC bản chính thức tứ Microsoft

nhorung

Điều hành chính
Windows LTSC thường là bản Windows ổn định nhất trong dòng họ nhà Microsoft.Link tải : :lik Win10.rar
Reup by Admin

Hidden content/Nội dung bị ẩn

You need -1 more posts to view this content.

Xem thông báo ở đầu forum để nâng cấp VIP.

Bạn phải có -1 bài viết trở lên mới xem được link/nội dung này.

Attachments

313,4 KB · Đã xem: 0
Có sửa bởi điều hành viên:

katuso

Thành viên
Cảm ơn bác nhé. Luôn mang đến những điều mới mẻ cho mn kk, Tôi xin down về rồi cho nó hoạt động luôn.

chjpchjp

Thành viên
Cám ơn bác chia sẽ nhiều bản image mới cho ae xài...tks

nhorung

Điều hành chính
Bản này có giống bản hôm bữa bác up trong comment k? bản đó e thấy xài ok nhất trước giờ luôn á. GJ bác <3
Bản này chính thức từ Microsoft đưa ra (gọi là bản official) còn bản hôm bữa là bản do Admin @dungltcd build từ các thành phần của Microsoft (Non - official)ảnh đính kèm theo không phải của bản Official,ảnh dưới này mới đúng

Attachments

437,7 KB · Đã xem: 0

batcandanh

Thành viên
mình đang dùng i8 9.1.5 của Gcafe tải image nào trên 1903 chạy cũng bị dum xanh hết ai giúp với

Có ae nào bị lỗi ko lưu nhật ký web chrom và coccoc ở client ==> trên phần mềm csm ko vậy? AE nào có cách khắc phục chia sẻ cho mình biết với nhé, thanks all!

Van Thuong

Năng động
Có ae nào bị lỗi ko lưu nhật ký web chrom và coccoc ở client ==> trên phần mềm csm ko vậy? AE nào có cách khắc phục chia sẻ cho mình biết với nhé, thanks all!
Em cũng bị không lưu nhật ký trên tính tiền csm, có lẽ không phải do image vì em cũng thử vài image khác vẫn không lưu. Em đoán do coccoc với chrome ra bản mới nên có thay đổi gì đó. Khăc phục tạm bằng cách cài coccoc và chrome bản cũ xíu là được nhe bác. Bác nào có cách fix bản coccoc với chrome mới chia sẽ em với ạ.
Cái này e còn muốn tắt đi mà k biết tắt ở đâu á bác.
Không có nhật ký web bị hốt sao bác?

Top Bottom