Có gì mới?

Chia sẻ Image 2004_388 đã tích hợp pnp

Phúc Lê

Năng động
Client là ổ D, Server là ổ E thì chỉnh như nào bác, cảm ơn
đây bạn

mrtrien

Năng động
Sao bác không cho nó chung thành 1 thôi . Để thế khi mình up game hay chạy cái gì đó auto thường bị lỗi đường dẫn à
là sao bác ơi! em có update game cập nhật mà cứ bị treo máy chủ đơ máy trạm tắt đi lại mất ổ game lại phải tắt đi bật lại và chinhhr lại trong gile barserver

noah

Thành viên
mình chạy update game ISM thì lỗi này bạn ơi.

Attachments

43,4 KB · Đã xem: 0

noah

Thành viên
với không chạy được Ghost Toolbox luôn :(

sontran247

Thành viên
Trên image chỉ cần chạy clienttool_new.exe 1 lần
Còn PNP hay không là do server cụ thể là nó liên quan đến file barserver.db
File này chứa tất cả dữ liệu của icafe từ config đền PNP địa chỉ mã vga nó nằm trong đây hết
Vậy có nghĩa là nếu file barserver.db có đủ dữ liệu của moi VGA và đường dẫn driver VGA mình lưu ở trong máy (cái đường dẫn này có thể sửa được) như em để ổ D:\PNP
thì nó sẽ PNP được tất cả các loại VGA.
Đấy em chỉ tìm hiểu được có thế thôi ạ :D
Clienttool_new nằm chỗ nào vậy bác? Mà sao khi em mở super thì có Nvidia control panel, đóng super thì lại mất :(( bác chỉ e với

sontran247

Thành viên
Làm sao để fix lỗi Getting Device Ready hả các bác.

sontran247

Thành viên
bạn chỉ mình với nhé , mình chạy thì có , 1 số bạn thì không , mình vẫn chưa biết fix
Mình mới thử thành công vs cách sau, cài bình thường theo đúng hướng dẫn của bác ducminh (Ổ D cài icafe, Ổ E PNP), chạy trên máy trạm mở super, tải Nvidia driver trên trang chủ cài đè lên. Khi máy trạm đang chạy, tắt PNP trên icafe, tắt máy trạm, tắt super, mở lại máy trạm.

lại vũ chung

Thành viên
Địa điểm
Đắk Lắk, Việt Nam
Nó boot chậm hơn bản 1607 bạn ơi..có tool nào fix xho nó boot nhanh hơn ko ạ..có chỉ e với..image thì ok quá..chỉ có boota chậm thôi ạ
bạn kiếm 1607 hoặc 1809 , mnhf thấy 2 bản này boot sẽ nhanh hơn các bản win mới này . còn mình làm image mình không lite nhiều , để win nó chạy ổn định + không lỗi vặt . lite nhiều thì gcafe bị lỗi , lỗi run32 , lỗi set ram ảo , tùm lum mình ko lite được nhiều như mấy pro được nên chỉ làm đến thế thôi , ai biết fix boot cho nhanh thi pm mình , mình làm thử.

Top Bottom