Có gì mới?

Image đa cấu hình tự làm WinXP - Client NXD - 2465

• Thread starter Luân Liều Lĩnh
  • Bắt đầu
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Luân Liều Lĩnh

Guest
Các bác góp ý cho nhé!
Cấu hình Config hiện tại e đang dùng AMD và G41 nhiều card VGA chung dòng ATI rất ổn định, còn những dòng khác chưa test vì không có máy.
E dùng NXD server 2369 và client 2465 full crack trên diễn đàn hqn.vn và chuphongnet.net dùng cả tuần rồi không lỗi dump xanh màn hình.
Cái image này e build lại bằng phần Backup trên NXD XP IO Manager. Các bác dùng thử xem rồi cho ý kiến có hợp với sv của các bác ko nhé!
Hướng dẫn sử dụng: vào NXD XP IO Manager >>> tạo 1 image mới 10Gb >>> nhấp vào tab Tool >>> chọn Restore >>> chọn đường dẫn tới Image và chờ đợi

Link: http://www.fshare.vn/folder/BAWGGZW6B0/

Pass nếu có: hqn.vn

armytoan

Thành viên
1970 dc ko bác ! em dùng AMD biostarA58 a8 5600 , chả có cái image nào nó nhận cả ! toàn dis ra lúc chạy sâu thôi

hiv050611

Guest
pass down load cua phan 3 la gi vay bac.dt e khong danh dau dc.hqn.vn khong duoc

Luân Liều Lĩnh

Guest
bác dùng server phiên bản nào thế? Phải dùng bản mới nhất nhé từ 2369 trở lên mới được vì dòng AMD nó phải dùng Kernel mới từ 3.11.0 mới dùng được bác à. Còn Image e thì e đưa lên cho mấy bác tham khảo vì e có mỗi dòng đó thôi, nếu bác hợp tác với e để làm image mới đa cấu hình của bác thì share ae dùng cho tốt. Dis ra là do đụng driver Lan thôi bác, tạo riêng cho bác thì chắc ăn là ko dis boot 1/2 sâu là vào win liền

Trần Phương

Guest
Pass nếu có: "Từ bị cấm sử dụng""Từ bị cấm sử dụng""Từ bị cấm sử dụng".vn chắc h q n . vn

phong_av

Thành viên
Bác ơi cho em hỏi, em down về giải nén ra được rồi, em restore mà nó không tìm thấy file đó anh

Mình giải nén chỉ có 3 file, trỏ restore không thấy image bạn ơi.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Top Bottom