Có gì mới?

Thông báo icafemenu off ccboot save game off & mini

hiennhon

Thành viên
Giải pháp save game dành cho tiệm Net có khách đam mê games off và mini
Link down và hướng dẫn : http://www.icafemenu.com/

Có sửa bởi điều hành viên:

Boss.Net

B.Dương - Thay nút chuột + Sửa tai nghe kiếm cháo
Chưa hiểu ý bài viết của bác, chắc đây là khoe ??? :D

Vô Thường

Thành viên
:D nhìn giao diện có vẻ nặng quá

Chỉnh sửa cuối:

hiennhon

Thành viên
khoe trá hình, nhìn giao diện có vẻ nặng quá
Chủ yếu là save game offline và mini nhé . Khoe trá hình là khoe làm sao . Cái giao diện như vậy chứ nó nhẹ hơn cả cái menu csm click nhé pác. http://www.icafemenu.com/ Vào mà tham khảo chứ đừng có phán. Khoe để làm cái con vật gì . thấy menu hay post cho anh em có ai xài kg .

hiennhon

Thành viên
Chưa hiểu ý bài viết của bác, chắc đây là khoe ??? :D
Bác kg thấy để chữ save games offline và games mini à . Cái menu nó lưu lại phần save đó . chưa chơi game bao giờ à. Khoe làm cái con cật gì . Không post bài thì nói ém . post bài rồi nói khoe.

tai01686455468

Thành viên
mình ủng hộ chủ top....có hay, có dỡ gì đi nữa thì người ta đã có công post lên rùi thì cũng nên trân trọng...hiện tại cái này chưa crack được à hiennhon? nếu chưa thì để mình ngâm cứu nó thử xem sao......hồi giờ chưa xài nên không biết nó như thế nào...hiennhon có thể inbox cho mình vài thông tin về vấn đề license của cái này được ko?

hiennhon

Thành viên
Cái menu này tải về cài xong cho đang ký free dc 30 ngày . Kiểu tài khoản và mật khẩu . Anh Tài cứ tải về cài thằng vào server chã có gì hết.

huutinhbt

Năng động
cái này xài thay thế cho cái giao diện csm dc ko chủ topic,mình đang xài server gcafe crack,và tính tiền csm

hiennhon

Thành viên
cái này xài thay thế cho cái giao diện csm dc ko chủ topic,mình đang xài server gcafe crack,và tính tiền csm
Xài bình thường nó nhẹ hơn CSM click của VNG nhiều. Cài nó vào ổ games trên máy chủ á. Sau đó vào F:\iCafeMenuServer\iCafeMenu\icafemenu.exe lên là OK . nó sẽ tự khởi dộng thao máy con

lochungnet

GCAFE, PRIMOCACHE, PC MODEM:01285266625
giao diện thằng này với e thì e cho nó là đẹp, nhưng theo suy nghỉ thì khách e nó ko đủ trình độ để xài, phải có menu này ver 1.0 thì ok :)

danh12

Thành viên
có bác nào xài phần mềm này cho gcafe chưa ah ,cho em ý kiến với ah

giolangdu

Thành viên
Hè hè, CSMClick chuẩn bị ra mát tính năng Save Game Off nữa nè

Attachments

181 KB · Đã xem: 1.120

noupfix123

Thành viên
Em co down ro`i, nhung phai ca`i game server của icafe ,,, bác thớt làm sao Add được game vậy ,,, mà nó cho free có 30 ngày ah

dcpn

Thành viên
Em co down ro`i, nhung phai ca`i game server của icafe ,,, bác thớt làm sao Add được game vậy ,,, mà nó cho free có 30 ngày ah
add bằng tay nha bác. Có IDC tải games nhưng toàn của Thái, sing, PH... Vẫn phải xài update games của VNG hoặc Gcafe k nữa thì up bằng tay bác. Không chạy dc trên linux. :D. Có j k hiểu bác có thể inbox e chỉ cho

noupfix123

Thành viên
add bằng tay nha bác. Có IDC tải games nhưng toàn của Thái, sing, PH... Vẫn phải xài update games của VNG hoặc Gcafe k nữa thì up bằng tay bác. Không chạy dc trên linux. :D. Có j k hiểu bác có thể inbox e chỉ cho
Mà có điều máy server game của iCafe Bác làm sao vậy, để đồng bộ được máy Client ,,,, hiện tại em test bằng máy Client mới có ổ Game mới add được, chứ máy tính tiền ( server ) đâu có ổ game đâu hoặc có cách nào để máy Tính Tiền có Ổ game để add game vào rồi đồng bộ với Client ko thớt
Hoặc chủ thớt biết Menu Game nào cho tùy biến ko , chứ cái Click cua VNG nhiều lúc bị đơ do quảng cáo này nọ rất là ức chế , ko thêm được thông báo cho khách hàng với Menu dịch vụ

Top Bottom