Có gì mới?

Chia sẻ Hướng dẫn tuyệt kỹ Icafe8 chống gian lận giờ chơi bằng cách tắt ứng dụng tính tiền

mai huy

Năng động
Do có chút sở trường về tiếng anh và kỹ năng tin học, chỗ này chắc 99% dân net chắc ít người biết. Ở diễn đàn cũng đã lâu cũng muốn cống hiến một cái gì đó coi là có giá trị nên chia sẻ. Kể từ bài viết này được chia sẻ, mong là vấn nạn ăn cắp giờ chơi sẽ không còn tồn tại nữa trên toàn bộ lãnh thỗ việt nam nhé anh em.
Bước 1: Vào security center click vào security settings

Bước 2: Chọn thêm ứng dụng cần bảo vệ, kèm theo hành động sẽ thực hiện nếu cố tình tắt ứng dụng

Chọn hành động khi cố tình tắt ứng dụng: Re-execute... là chạy lại ứng dụng, Restart Client là khởi động lại máy của thằng mất nết. Riêng mình thì chọn restart.

Van Thuong

Năng động
Hay đó bác, nhưng nếu không "xanh" thì không có tác dụng.

Địa điểm
Bình dương
Đã áp dụng. :D

Trần Quốc Toản

Administrator
Thành viên BQT
Bản thân 3 process của i9 còn không tự bảo vệ mình được nói gì đến bảo vệ process khác,nếu khách nó kill 3 process của i9 thì ngồi ngó luôn ấy chứ tuyệt kỹ gì bác.cái này ae forum đã share nhiều rồi mà.

Vũ Minh Long

Thành viên mới
Bản thân 3 process của i9 còn không tự bảo vệ mình được nói gì đến bảo vệ process khác,nếu khách nó kill 3 process của i9 thì ngồi ngó luôn ấy chứ tuyệt kỹ gì bác.cái này ae forum đã share nhiều rồi mà.
ko khắc phục được chiệt để nhưng có cách nào hạn chế gian lận ko bác ?

Trần Quốc Toản

Administrator
Thành viên BQT

Trần Quốc Toản

Administrator
Thành viên BQT
như thế là ổn rồi đấy, ứng dụng nền của Icafe9 mà bị tắt thì máy con treo rồi còn đâu mà chơi, em cứ yên tâm mà làm theo nhé.
Đây là 3 process phục vụ cho menu game và các chức năng của security,bác thử kill xem,chả ảnh hưởng gì đến phần boot của client mà treo gì,bác thử kill 3 thằng này rồi sau đó kill các process bác bảo vệ xem nó còn tác dụng k thì biết :DUntitled.png

Van Thuong

Năng động
Cảm ơn tinh thần chia sẽ của bác nhưng đúng như bạn @Trần Quốc Toản nói kill các process của icafe sẽ không ảnh hưởng gì cả, chỉ là mất xanh mà thôi.

Top Bottom