Có gì mới?

Hướng dẫn tạo proxy ảo để chơi pubg lite cho phòng net

thanhtrieu1206

Năng động
cảm ơn anh nhiều cách này rất hay, khách khỏi phải lăng tăng tìm kiếm proxy

netco1

Hà thanh thương. Số Điện Thoại :09.31.31.82.83
Địa điểm
Đồng nai
sao k taọ được bạn ơi nó báo lỗi : Oops, SSH Server Indonesia 2 has reached Account maximum today, Please try another server or come back tomorrow to create your account on this server!
thì maxx acc web cho tạo rồi, mai tạo

Địa điểm
Bình dương
sao k taọ được bạn ơi nó báo lỗi : Oops, SSH Server Indonesia 2 has reached Account maximum today, Please try another server or come back tomorrow to create your account on this server!
Chọn server indo khác mà tạo bác

Địa điểm
Bình dương
cho em hỏi mỗi ngày khi khởi động máy tính tiền thì mình mở cho chương trình chạy thì máy con mới chơi dc đúng không ạ ? hay là chỉ cần mở 1 lần thôi a ?
đúng r, Mình phải login lại chứ nó không auto login

MKNet

Điều hành chính
Thành viên BQT
Làm theo cách này sẽ auto login nhé:
sau khi đã điền đầy đủ thông tin và enable proxy lên thì save lại cái profile
Sau đó tạo shortcut file BvSsh.exe ra desktop và chỉnh lại trong phần target với thông số:
"C:\Program Files (x86)\Bitvise SSH Client\BvSsh.exe" -profile="C:\Users\Administrator\Documents\1.tlp" -loginOnStartup
Đường dẫn profile và tên thì tuỳ lưu chổ nào nhé.
Tiếp theo thẩy cái shortcut đó vào startup là sẽ auto login được

Địa điểm
Bình dương
Làm như này không thể áp dụng cho phòng net được. Ở quán nét khách chỉ biết bấm vào và chơi thôi
Thế là bác không xem hết rồi :) . Bác cài trên máy tính tiền và máy trạm dùng source game của TQT sau đó kết nối với máy tính tiền chứ khách vào chỉ cần bấm launcher là chơi game chứ chẳng cần làm gì cả.

wonkang

Thành viên
Thím @Trần Quốc Toản nghiên cứu dùm anh em thử vụ xài SSH này, tại mua SSH rẻ hơn, dễ mua và ổn định hơn proxy private nhiều lắm !

MKNet

Điều hành chính
Thành viên BQT
Làm như này không thể áp dụng cho phòng net được. Ở quán nét khách chỉ biết bấm vào và chơi thôi
Đang dùng cách này cho phòng net mình và đang nat port cho 30 phòng trong hệ thống update game của mình.
Cũng chỉ là bấm và chạy thôi

VINATABA

Thành viên
Địa điểm
Hải Dương, Việt Nam
Mình hiểu rồi. Phần sửa file proxy.ini là sửa theo máy cài ssh client chứ không phải ip từng máy trạm. Vậy lúc nào cũng phải có 1 máy để chạy ssh client

Địa điểm
Bình dương
Mình hiểu rồi. Phần sửa file proxy.ini là sửa theo máy cài ssh client chứ không phải ip từng máy trạm. Vậy lúc nào cũng phải có 1 máy để chạy ssh client
cái máy tính tiền để làm gì sư huynh :) . Cái máy đó luôn chạy đó. Còn kinh hơn nữa thì cho nó chạy trên server đó. Chẳng ảnh hưởng gì cả

okethor

Thành viên
3 ngày lại phải tạo lại account à bác

tancm2004

Năng động
Anh ơi cho em hỏi cái list proxy dưới máy trạm mình nhập luôn trên sorce game sever được không ạ,nhập luôn IP của 30 máy ý ạ

Top Bottom