Có gì mới?

Hướng dẫn mount ổ game csmboot ra máy tính tiền để chép game.

huyhiepbb

Thành viên
Thông báo cho mọi biết sau khi cài CSMGameDisk Setup thành công chép dữ liệu ok và khởi động lại máy tính tiền thì không vào được win nữa làm mình phải Ghost lại máy chủ , và mình đã thử cài đi cài đến 3 lần phần mềm CSMGameDisk Setup

nhưng thật đau lòng vẫn lỗi trên và cũng phải Ghost lại cả 3 lần hiện tượng lỗi màn hình xanh không vào được Win và cứ khởi động lại , máy mình sử dụng hệ điều hành Win xp3 , có ai bị lỗi như mình không

huyhiepbb

Thành viên
FileZillaPortable sử dụng cái này mà chép data lên xuống tốt lắm, upgame thì dùng CSM lick server mà up, mình đang dùng, chưa thấy vấn đề gì.

mình cũng sử dụng qua FileZillaPortable nhưng quá trình copy game chậm quá nên mình không dùng nữa

singleboy

Thành viên
theo ý kiến cá nhân thì sharing bình thường cũng được rồi mà. :D

lamthetuan

Thành viên
mình bị rồi, cách khắc phục màn hình xanh là lấy USB boot vào winxp mini vào trong ổ C/Windows tìm xóa file csmgamedisk.sys (nhớ là file này) khởi động máy lại là hết (dùng tiện ích "search" cho nhanh). Hy vọng mn không bị vụ này hành sáng đêm như mình. Hix :(

lamthetuan

Thành viên

duongson

Thành viên
Em tải về, nhưng mấy cái nút bấm đó không có tác dụng gì, không có gì xảy ra cả -_-

TMTiến

RUN RUN RUN
Mình thì mình mở super games máy trạm để chép games vào ổ game ko biết làm như vậy có ảnh hưởng gì Ko ? và cho mình hỏi thêm, làm thể nào để copy các file ảnh .img từ sevver về máy tính tiền cũng như đưa các file img từ máy tính tiền vào sevver. thank !
chép file image máy tính tiền lên server hoặc ngược lại thì dùng FileZilla FTP Client mình đã dùng

Top Bottom