Có gì mới?

Chia sẻ Hướng dẫn cài đặt và sử dụng tool L# trong game LMHT

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
## Hướng dẫn cài đặt và sử dụng Tool L#
Chào các bác, mình cho thuê tài khoản tool L# theo giờ chơi UY TÍN, giá rẻ tại Thuetool.net - Thuê tool Liên Minh Huyền Thoại Uy tín
Hnay mình sẽ post hướng dẫn đầy đủ về cách cài đặt và sử dụng tool trong game LMHT.
Các bác nào là chủ Net có thể cài sẵn tool trong máy. Khi dùng chỉ việc thuê tài khoản mất 1 phút rồi dùng thôi, tụi nhỏ không biết cài nếu có sẵn cũng thích lắm !

Cài đặt LeagueSharp

Để có thể cài đặt, bạn phải Download bộ cài: Tại đây

Bộ cài sẽ tự động cài những phần mềm dưới đây tự động. Nếu bạn gặp lỗi nào, hãy chắc chắn rằng bạn đã cài đặt đúng.

Nếu phần mềm không tự cài những phần mềm bắt buộc, hãy tự cài 3 phần mềm sau: Microsoft .NET Framework 4.5.2,VCRedisributableDirectX End-User Runtimes (June 2010) .

Hướng dẫn cài đặt đầy đủ:

1.Mở LeagueSharp-update.exe.
2.Chọn ngôn ngữ và”Ok”.
3.Ấn “Next” và sau đó chọn nơi mà bạn muốn cài LeagueSharp vào. (Ví dụ, tôi cài vào thư mục Downloads).
4.Ấn “Next” 1 lần nữa và cuối cùng ấn “Install”.

Sau khi cài đặt thành công, bạn có thể mở LeagueSharp. Khi mở lần đầu tiên, LeagueSharp sẽ bắt bạn login. Để có thể login, các bạn vui lòng nhập username và password mà bạn đã thuê ở web thuetool.net.
Nếu bạn đăng nhập thành công, đây là thứ bạn sẽ thấy: (Bấm I ACCEPT)

Cài đặt assemblies
Links để lấy assemblies:

Assemblies về tướng

Assemblies hỗ trợ (tự né,hiện mắt, nấm v..v)

Cách 1: Để cài script cho tướng, các bạn tìm kiếm tên tướng mình muốn cài (các ass hỗ trợ chung như tự né (Evade), tự dùng phép bổ trợ…thì vào mục Utility) sau khi chọn vào tên tướng sẽ có danh sách những ass dành cho tướng đó, các bạn lựa Ass nào có số vote cao sẽ dùng tốt hơn.

Bấm trực tiếp nút Install

và chọn Chạy ứng dụng

Cách 2: Vào http://pro-hile.com/assemblies/index.html , chọn tướng muốn cài Ass, Click chuột phải vào nút “Install“, sau đó quay trở lại màn hình của LeagueSharp, LeagueSharp sẽ tự động nhận biêt link và tự động cài đặt. Cài xong bạn cần tick vào ô trống trước Ass mới vừa cài rồi vào game nhé.

Lưu ý: Nếu chưa có Ass Evade (Tự động né skills) các bạn vào http://pro-hile.com/assemblies/index.html vào mục Utilities tìm Evade# bấm chuột phải vào chữ install chọn “Sao chép đĩa chỉ liên kết” (“Copy link address”) rồi bạn qua giao diện LeagueSharp chờ một tý là nó sẽ tự thêm ass né skill. Tick vào ô evade.

Sau khi các bạn đã cài những assemblies mình mong muốn, hãy khởi động trò chơi.

Lưu ý: hãy thử trước 1 trận tùy chọn để chắc chắn là L# hoạt động như mong muốn

Để có thể sử dụng assemblies bạn muốn, hãy tích vào ô trống trước nó. Những assemblies không được tích sẽ không chạy.

LeagueSharp trong game
.Nhấn phím F5 trong game để chạy lại tất cả các assemblies (Trường hợp các ass chưa kịp load mà đã vào game)
.Nhấn phím F8 trong game để biên dịch và chạy lại tất cả các assemblies.
.Giữ phím Shift trong game để mở menu. Sử dụng phím này để điều chỉnh các assemblies theo ý muốn của bạn.
.Ấn phím F9 trong game để mở hẳn menu lên, không phải giữ shift nữa.

Để tùy chỉnh assemblies, các bạn hãy giữ SHIFT khi đang ở trong game (Shift Trái). Hoặc bạn cũng có thể ấn F9 để bật hẳn nó lên. Bạn tùy chỉnh bằng cách dùng chuột của mình. Bạn cũng có thể reset lại các tùy chỉnh bằng việc vàoRun>%appdata% rồi tìm thư mục “L#######” (ví dụ, L123A456B7) and và xóa thư mục MenuConfig.

Combo Spacebar (Nút cách) – Thực hiện chuỗi combo của tướng thông qua assemblies
Mixed (phím C) – Thực hiễn zeroeda chuỗi combo của tướng thông qua assemblies, hay còn gọi là Harass (Quấy rối).
Last Hit (phím X) – Sẽ last hit tất cả các minion trong tầm đánh thường của tướng
Lane Clear (phím V) – Sẽ dọn sạch quái trong lane (hoặc quái rừng) mà cố không để trượt con nào.
Để có thể đổi phím nóng, ấn vào tính năng bạn muốn đổi rồi ấn phím mình muốn đổi thành.

Phù Du Kiếp

Guest
Cài và Net ngày sẽ vắng khách hơm.Lý do ư! tự suy ngẫm!

Minh Trí

Administrator
Địa điểm
Lý Hòa
Chưa thể xác thực - anh em cân nhắc trước khi sử dụng.

Chưa thể xác thực - anh em cân nhắc trước khi sử dụng.
Đảm bảo 100% ạ, mình chỉ mua acc L# (thanh toán quốc tế) rồi cho thuê lai thôi mà :D vì nhiều khi thanh toán quốc tế gây khó khăn cho các bạn.
Còn L# thì của joduska.me nên bảo đảm an toàn.

Luơng Sơn Bạc Nét

Thành viên
Thất bại của bộ giáo dục . Ông chỉ nhìn thấy vài đồng bạc lẻ bỏ túi mà không bao giờ nhìn thấy những cái gì ở xa hơn . Rồi mai còn ai dám phát hành game cho các ông chơi nữa ? Cái gì thuộc về giải trí thì cứ để nó là trò giải trí đi , đừng bôi thêm ******* lên mặt game thủ Việt Nam nữa . Muốn mở mang đầu óc thì qua mấy cái sv nước ngoài kia mà chơi thử vài hôm xem nó coi game thủ VN là cái gì ?

Có sửa bởi điều hành viên:

Luơng Sơn Bạc Nét

Thành viên
Đề nghị AD thẳng tay xóa bài viết và ban nick thành viên này . Anh em Phòng net chúng tôi đều là những người có học thức và văn hóa , không vì mấy trò câu khách trẻ con mà phá hỏng nền game Việt

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Top Bottom