Có gì mới?

Chia sẻ Hướng dẫn cài đặt Gcafexxx+ISCSI cake1.9+Primocache2.1 Full Good Bootrom

• Thread starter Luân Liều Lĩnh
  • Bắt đầu
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Luân Liều Lĩnh

Guest
Thân chào ae CPN lâu nay bận vì công việc chuyển qua một hướng khác. Mình xin đăng bài hướng dẫn ae tự nghiên cứu. Bài viết như chủ để đã đăng, thích hợp cho người mới tập làm quen, Pro thì xin bỏ qua đừng CMT ném đá, ai vi phạm xóa CMT nhé! Thank cả nhà!

Đã có hết những thứ cần thiết để tạo một Bootrom đỉnh...........:D

Có sửa bởi điều hành viên:

Luân Liều Lĩnh

Guest
share mà ko có mật khẩu share làm gì?
mật khẩu gì? xem lại đường dẫn link đi nhé! Fshare - Gcafexxx . Đây là bài hướng dẫn, những soft cần thiết đã có, còn crack thì chịu khó mà tìm, ai đem "thịt mà dâng tới miệng" trong khi đó CRACK cực khổ? có người chỉ cài đặt cho khách ko chịu cho key đó thôi
Giống như ông đấy, toàn cho ngta cái DEMO sao ko cho ngta bản full đi? Vậy ông đăng bài giới thiệu Web csm làm gì?

Có sửa bởi điều hành viên:

nhoveem01

Thành viên
Bác Luân nói hay này, boot nguyên 1 phòng net chạy ổn định thì tiếc chi vài trăm nghìn, tại mình đang xài NXD ổn định rồi, khi nào ăn hành là mình ủng hộ bác Luân ngay.

Phúc Lê

Năng động
Dạo này ít thấy bác chat ngoài forum thế nhĩ

netloctien

Năng động
ISCSI cake 1.9 xxx dể thế thì chạy 10 máy thui mình là tín đồ ISCSI chỉ dám chạy 1.8 thui bác lên 1.9 anti vếu nó nhai ngay khi setup.
nhưng công nhận 1 điều là ISCSI cake chạy nhẹ máy kinh nhưng speed không được tối ưu nhu gcave chúc Bác ngày 1thang6 siêu kinh điển ISCSI cake vui vẻ...:cool:;)

Luân Liều Lĩnh

Guest
ISCSI cake 1.9 xxx dể thế thì chạy 10 máy thui mình là tín đồ ISCSI chỉ dám chạy 1.8 thui bác lên 1.9 anti vếu nó nhai ngay khi setup.
nhưng công nhận 1 điều là ISCSI cake chạy nhẹ máy kinh nhưng speed không được tối ưu nhu gcave chúc Bác ngày 1thang6 siêu kinh điển ISCSI cake vui vẻ...:cool:;)
Tốc độ iscsi nhanh mà, đâu có gì gọi là tối ưu, chạy 1 thời gian thấy nhanh ko lỗi game, còn gcafe hay lỗi ổ game mất ổ game và game hay báo mất file, tui đang chạy cho cả dàn máy 20 máy, vẫn ngon mượt

netloctien

Năng động
Tốc độ iscsi nhanh mà, đâu có gì gọi là tối ưu, chạy 1 thời gian thấy nhanh ko lỗi game, còn gcafe hay lỗi ổ game mất ổ game và game hay báo mất file, tui đang chạy cho cả dàn máy 20 máy, vẫn ngon mượt
mình cũng làm iscsi cake được 3 cái 1 tháng 6 đó bác tự nhiên ngày này có 10 máy có ổ game thui phài thay mã HDD hay ghost lại với ổ hdd khác.
Từ ngày sang g chưa thây ổ games bị gì

Luân Liều Lĩnh

Guest
mình cũng làm iscsi cake được 3 cái 1 tháng 6 đó bác tự nhiên ngày này có 10 máy có ổ game thui phài thay mã HDD hay ghost lại với ổ hdd khác.
Từ ngày sang g chưa thây ổ games bị gì
do bị check key, nó giới hạn đó. Giống như hết hạn Trial :D phải tìm bản crack full mới ko Ultimate được

Phúc Lê

Năng động
bản win của a hết hạn, check key rồi kìa (ăn hành đêm khua)
active không được

Vũ Phong

VIP
e căng mắt ra để nhìn , cảm ơn bác chia sẻ chạy như bác ổn định rồi :D . chạy RAID bác lắm

netanhthukbt

Thành viên
Thân chào ae CPN lâu nay bận vì công việc chuyển qua một hướng khác. Mình xin đăng bài hướng dẫn ae tự nghiên cứu. Bài viết như chủ để đã đăng, thích hợp cho người mới tập làm quen, Pro thì xin bỏ qua đừng CMT ném đá, ai vi phạm xóa CMT nhé! Thank cả nhà!

Đã có hết những thứ cần thiết để tạo một Bootrom đỉnh...........:D

Xem file đính kèm: 4092
cho minh xin pass file dc ko ban

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Top Bottom