Có gì mới?

hepl ! lỗi phần mềm xoá lịch sử GD và wed CMS 5.6

lúc trước mình có mua bản quyền phần mềm DEV chạy trên CMS 5.6.3 rất ok và kỹ thuật nói là bản quyền vĩnh viễn không cần đăng ký nữa . nhưng hôm qua kỹ thuật bên csm có gọi điện nói là up CSM lên 5.6.6 thì khi chạy phần mềm DEV nó báo là không thể kết nối cơ sở dữ liệu .mình có gọi cho kỹ thuật cài cho mình lúc trước hỏi thì họ nói bây giờ phải mua lại bản quyền khác ! nên mình cài lại bản 5.6.3 thì củng báo lỗi như vậy luôn !
có a/e nào rành về vụ này giúp mình với ( chổ mình thì kiễm tra thường xuyên nữa mới chết chứ ! ) :((:((:((upload_2017-10-16_9-37-23.png

vvha1987

Thành viên
lúc trước mình có mua bản quyền phần mềm DEV chạy trên CMS 5.6.3 rất ok và kỹ thuật nói là bản quyền vĩnh viễn không cần đăng ký nữa . nhưng hôm qua kỹ thuật bên csm có gọi điện nói là up CSM lên 5.6.6 thì khi chạy phần mềm DEV nó báo là không thể kết nối cơ sở dữ liệu .mình có gọi cho kỹ thuật cài cho mình lúc trước hỏi thì họ nói bây giờ phải mua lại bản quyền khác ! nên mình cài lại bản 5.6.3 thì củng báo lỗi như vậy luôn !
có a/e nào rành về vụ này giúp mình với ( chổ mình thì kiễm tra thường xuyên nữa mới chết chứ ! ) :((:((:((Xem file đính kèm: 10039
Nhớ sao lưu DỮ LIỆU và cài ODBC CONNECTOR 3.51 trước khi sử dụng! Ai báo lỗi kết nối cơ sở dữ liệu vui lòng tải tại đây vào cài đặt lại => ODBC
p/s: kiểm tra có cài cái kết nối ODBC và test chắc lại chắc xong

Địa điểm
Bình dương

Top Bottom