Có gì mới?

[Hà Nội] Thím Nào Biết Cài CMS Vào Giúp E với ạ :(

• Thread starter Ke Chom Cho 1
  • Bắt đầu

Ke Chom Cho 1

Guest
Như tít ạ :( tìh hìh là e mới mua máy bên maihoang mà họ cài đặt cms cho e đó ạ, cơ mà hình như ko update hết driver vga 630, nên có máy đang chơi LMHT thì bị bay ra màn hình đen xì, có máy thỳ nó cứ bị nháy ảnh ý ạ. thỉnh thoảng nó lại bị , khách kêu quá trời luôn :(
Có thím nào ở Hà Đông - Hà Nội biết cài cms hay gì thỳ giúp e với ạ . Hết nhiu $ e trả. vì máy mới mua thứ 5 lên ko có lỗi phần cứng đâu ạ.
gọi bọn nhân viên maihoang thỳ cứ ừ ừ sửa lỗi mà mãi ko thấy đâu. mồm thỳ kêu hỗ trợ phòng nét 24/24 :((:((

GsT1n

Thành viên
CSM hay CMS thế bác ??
Mà lỗi LMHT thì liên quan gì đến thằng đó chứ, đọc bài của bác hình như bị lỗi bug splat update lên driver mới nhất của nó xem sao ?

cnquan0102

Thành viên
Như tít ạ :( tìh hìh là e mới mua máy bên maihoang mà họ cài đặt cms cho e đó ạ, cơ mà hình như ko update hết driver vga 630, nên có máy đang chơi LMHT thì bị bay ra màn hình đen xì, có máy thỳ nó cứ bị nháy ảnh ý ạ. thỉnh thoảng nó lại bị , khách kêu quá trời luôn :(
Có thím nào ở Hà Đông - Hà Nội biết cài cms hay gì thỳ giúp e với ạ . Hết nhiu $ e trả. vì máy mới mua thứ 5 lên ko có lỗi phần cứng đâu ạ.
gọi bọn nhân viên maihoang thỳ cứ ừ ừ sửa lỗi mà mãi ko thấy đâu. mồm thỳ kêu hỗ trợ phòng nét 24/24 :((:((

mình ở hn nhưng ở hơi xa chỗ bạn. phần mềm BR mai hoàng dùng là ismpro của khởi động. phần mềm đó chạy khá tốt chỉ có CSM hoặc do kỹ thuật cài bị lỗi hoặc do update LMHT bị lỗi game ( mình cũng đang quản lý 1 phòng chạy ISM pro tự mình cài đặt và cũng chạy CSM làm phần mềm tính tiền không có hiện tượng trên). Mai hoàng nó đã khóa máy tính tiền của bạn nên không thể chỉnh sửa được. Nếu phá phần khóa của nó, nó sẽ không hỗ trợ cho bạn nữa bạn phải chấp nhận tự quản ly lấy phòng máy của mình hoặc thuê kỹ thuật quản lý.

Ke Chom Cho 1

Guest
ĐÚng rồi ạ,ìu vậy đành chờ kĩ thuật bên maihoang qua thôi :( tks thím ạ.

Ke Chom Cho 1

Guest
CSM hay CMS thế bác ??
Mà lỗi LMHT thì liên quan gì đến thằng đó chứ, đọc bài của bác hình như bị lỗi bug splat update lên driver mới nhất của nó xem sao ?

nó khóa mất ròuu nên e ko update driver cho máy khách được :( còn máy tính tiền thỳ được tính mỗi tiền @@ ko vào được wweb hix

NetAT

Năng động
ẹc nó khóa vậy thì ăn gì ( Hà đông thì gần chỗ em ) tưởng cài BT thì em qua trọt cho ( em sướng gcafe lắm ý)

joan.freid

Năng động

Cái này còn dịch vụ của maihoang thì bạn nên bắt chúng nó qua hỗ trợ. Gọi điện ko được, cố gắng thu xếp lên thằng văn phòng, chỉ mặt cái thằng phụ trách kinh doanh làm hợp đồng lắp máy cho quán bác bắt nó giục tụi kỹ thuật. Muộn lắm thì 30 phút sau, kỹ thuật chúng nó sẽ có mặt ngay.

Ke Chom Cho 1

Guest
Cái này còn dịch vụ của maihoang thì bạn nên bắt chúng nó qua hỗ trợ. Gọi điện ko được, cố gắng thu xếp lên thằng văn phòng, chỉ mặt cái thằng phụ trách kinh doanh làm hợp đồng lắp máy cho quán bác bắt nó giục tụi kỹ thuật. Muộn lắm thì 30 phút sau, kỹ thuật chúng nó sẽ có mặt ngay.

sáng nay có kĩ thuật nó sửa cho e qua mạng, n" kêu đổi ảnh cơ mà vẫn có lỗi hix hix

Top Bottom