Có gì mới?

Chia sẻ Hướng dẫn làm các game PUBG, Free Fire... (Gameloop) đặt source ở đâu cũng chạy.

nganhanetqn

Thành viên
vẫn không được a trí ơi.. a xem đoạn code vào game thế kia còn sai chỗ nào ko a.. với cả phần exe format trong vbs to exe thì chọn theo win 32bit với 64bit à a

Attachments

100,9 KB · Đã xem: 1

nganhanetqn

Thành viên
a trí ơi bây giờ chỉ cần vào gameloop thôi thì làm thế nào a

Trần Quốc Toản

Administrator
Thành viên BQT
vẫn không được a trí ơi.. a xem đoạn code vào game thế kia còn sai chỗ nào ko a.. với cả phần exe format trong vbs to exe thì chọn theo win 32bit với 64bit à a
Sao không dùng lệnh chạy trực tiếp mà phải gọi file lnk {59}

Trần Quốc Toản

Administrator
Thành viên BQT

Minh Trí

Administrator
Địa điểm
Lý Hòa
Vậy thì a để 1 file ini để thêm tham số chứ file lnk hình như đưa qua máy khác name user không chạy được thì phải
User anh đã %3cm% làm sao mà kg chạy được. Anh vừa up PUBG đó, chú lấy về thử đi, các ông kia hỏi là phần code, phần tao gam. Vì bắt đầu từ hôm nay anh mới tạo "đặt đâu chạy đó" chớ trước kg.

Minh Trí

Administrator
Địa điểm
Lý Hòa
Tá hỏa, khả năng cao là đây. Hôm nay làm PUBG thấy nó kg chạy. Mở code ra thấy dòng này:
Mã:
echo oLink.Arguments = "-startpkg com.vng.pubgmobile -from DesktopLink" >> %SCRIPT%
Dư 1 cái dấu "
Đã fix lại, ở đính kèm.
Anh em dùng cái bản Bat to exe mới mình đính kèm luôn, bản cũ sang nay chạy thấy lỗi.

netgiabao

Thành viên
e đã làm kĩ đã xuất file exe đưa vào nằm chung với thư mục rồi nhưng bấm chạy thì .. chẳng thấy cái file nào chạy vậy a

nhudanh0101

Thành viên
Vậy thì a để 1 file ini để thêm tham số chứ file lnk hình như đưa qua máy khác name user không chạy được thì phải
mình cũng đang tim hiểu về file ini để làm đường dẫn game ! bác chỉ mình code vs file ini làm đường dẫn và liên kết vs file bat để chạy game ! mình mò hoài mà ko biết nguyên lý hay cú pháp của nó nên mò ko ra ! Chỉ mình vs ! thanks bác nha

vanlaiktv

Thành viên
Mình áp dùng bài hướng dẫn pubg của admin làm được cho free rồi thank ad nhé!

Top Bottom