Có gì mới?

Hướng dẫn crack Gcafe (icafe 8)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

netco1

Hà thanh thương. Số Điện Thoại :09.31.31.82.83
Địa điểm
Đồng nai
3 củ chưa chắc tôi đã làm.:)):)). đang làm phòng 5 củ :)):))

mrtokin

Thành viên

Anh Minh Trí cho em xin file Crack với ạ. em cũng không có kinh nghiệm vì trước xài CSMBoot.
KTV họ cài cho em xong vất đó được vài ngày nó báo hết hạn VIP gì đó. ALO KTV thì không được ALO Gcafe thì mãi chẳng nghe máy chẳng biết làm thế nào.
Lỗi bắt đầu xuất hiện. Cụ thể là khách chơi xong em tắt máy đang available đi nhưng mọi khi. nhưng khi khách mới vào chơi bật máy lên thì không máy nào boot vào được mà nó cứ ở ngoài quay quay mãi. Em mới chỉ có 1 cách duy nhất là khởi động lại máy chủ rồi mở hết máy lên để đó. Vì nếu không làm thế thì khi khởi động lại xong bệnh cũ lại tái phát khoảng 5 6 phút sau khi khởi động server và mở 1 máy nào trước đó lên.

nhatquang1024

Năng động
Anh Minh Trí cho em xin file Crack với ạ. em cũng không có kinh nghiệm vì trước xài CSMBoot.
KTV họ cài cho em xong vất đó được vài ngày nó báo hết hạn VIP gì đó. ALO KTV thì không được ALO Gcafe thì mãi chẳng nghe máy chẳng biết làm thế nào.
Lỗi bắt đầu xuất hiện. Cụ thể là khách chơi xong em tắt máy đang available đi nhưng mọi khi. nhưng khi khách mới vào chơi bật máy lên thì không máy nào boot vào được mà nó cứ ở ngoài quay quay mãi. Em mới chỉ có 1 cách duy nhất là khởi động lại máy chủ rồi mở hết máy lên để đó. Vì nếu không làm thế thì khi khởi động lại xong bệnh cũ lại tái phát khoảng 5 6 phút sau khi khởi động server và mở 1 máy nào trước đó lên.
tổng đài hỗ trợ csm và gcafe đang bảo trì mà bác Hỗ Trợ Khách Hàng | Trang Chủ

Minh Trí

Administrator
Địa điểm
Lý Hòa
Icafe8 dùng chung được, anh em linh hoạt chia sẻ lẫn nhau đi.

mrtokin

Thành viên
Icafe8 dùng chung được, anh em linh hoạt chia sẻ lẫn nhau đi.

Anh cho em xin file barserver Icafe8 với ạ. Muốn trở lại CMSBoot hay sang Soft khác cũng không xong vì em không ranh về cài đặt và chia chác mấy cái này :(.
Tình chạng này nó bất tiện quá. Mà có muốn cài lại cũng phải lửa đêm hay lúc không có khác. mà lúc có khác mà cứ phải khởi động lại server bất tiện quá ạ.

Bác làm ơn cho em xin cảm ơn bác trước: [email protected]

Mark Lee

Thành viên
Anh cho em xin file barserver Icafe8 với ạ. Muốn trở lại CMSBoot hay sang Soft khác cũng không xong vì em không ranh về cài đặt và chia chác mấy cái này :(.
Tình chạng này nó bất tiện quá. Mà có muốn cài lại cũng phải lửa đêm hay lúc không có khác. mà lúc có khác mà cứ phải khởi động lại server bất tiện quá ạ.

Bác làm ơn cho em xin cảm ơn bác trước: [email protected]
Bác alo cho mình để gia hạn VIP cho

mrtokin

Thành viên
Bác alo cho mình để gia hạn VIP cho

Sorry anh em do hiểu biết về kỹ thuật hạn chế nên em chỉ đọc và làm bưà :D
Thì tình hình đã rứt điểm xong rồi nha các bác. (VIP hạn 2092) {67}
Vẫn dùng bản Gcafe gốc của VNG.

Anh em nào nhận thông báo vip còn vài ngày hay vài giờ cứ thế mà quất(Em nghĩ nhiều người rành mà dấu quá {21}) thôi tự vọc.
Em chơi bừa cái bản Gcafepro của bác (Phù Du Kiếp) cảm ơn bác
Chuẩn bị cái USB 32BG ra máy con cài bừa nghịch tạm xong copy mỗi cái file duy nhất vài chục kb {71}
(NBMS/BarServer/barserver.db) Xong! lên server đổi tên file gốc quăng vào chẳng cài đặt gì cả xong :D

Minh Trí

Administrator
Địa điểm
Lý Hòa

Anh em nào nhận thông báo vip còn vài ngày hay vài giờ cứ thế mà quất(Em nghĩ nhiều người rành mà dấu quá {21}) thôi tự vọc.

Chuẩn bị cái USB 32BG ra máy con cài bừa nghịch tạm xong copy mỗi cái file duy nhất vài chục kb {71}
(NBMS/BarServer/barserver.db) Xong! lên server đổi tên file gốc quăng vào chẳng cài đặt gì cả xong :D
Đã hướng dẫn rồi còn giấu monkey gì nữa. Việc đưa crack/key lên phải hạn chế để tránh nhiều rắc rối có thể xảy ra. Linh hoạt chút là có. forum có tới 3 công cụ trao đổi riêng với nhau được.

Địa điểm
Bình dương

Bài này là bài hướng dẫn chứ còn gì. Anh em chỉ chia sẻ cho những chủ phòng máy thực sự cần thôi bác. Không phải ai muốn có là có được

Nam Hai

Thành viên
Bác nào gia hạn giúp em với em đang dùng icafe8 vng còn hơn nữa tháng nữa thôi.em xin cảm ơn trước ạ.

Attachments

2,6 MB · Đã xem: 345
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Top Bottom