Có gì mới?

Chia sẻ Hướng dẫn cài đặt Gcafexxx+ISCSI cake1.9+Primocache2.1 Full Good Bootrom

• Thread starter Luân Liều Lĩnh
  • Bắt đầu
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Luân Liều Lĩnh

Guest
file active win2012 với cái file Icafe_Client8.3.0.0 về giải nén bị lỗi bác share cho e file khác được không tìm hoài không ra, với cái win 7 client bác e không active được bác có cách nào giúp không
icafeclient8.3 còn active win7 thì dùng phần mềm này 2 cái phần mềm đó tui cũng tìm trên mạng đó, sao mà ko có được
Active winserver thì tìm trên mạng PM này KMSpico, tui xài winsv của VNG active sẵn rồi

netanhthukbt

Thành viên
icafeclient8.3 còn active win7 thì dùng phần mềm này 2 cái phần mềm đó tui cũng tìm trên mạng đó, sao mà ko có được
Active winserver thì tìm trên mạng PM này KMSpico, tui xài winsv của VNG active sẵn rồi
tks bác nhiều lắm thật ra e cũng mới dùng gcafe boot nên nhiều cái cũng ko rành, nhờ video Hướng Dẫn của bác biết thêm nhiều thứ, cho e hỏi thêm cái là bên client e nhâp id sever vô phần iscsi thì client vẫn nhận ổ game nhưng có cái thông báo nhận ổ Game cứ hiển thị mỗi khi khởi động lại làm sao cho nó hết vậy bác. có ảnh

netanhthukbt

Thành viên
muốn nói chuyện riêng lắm nhưng không làm được : You may not start a conversation with the following recipient: Luân Lều Lĩnh

Luân Liều Lĩnh

Guest
tks bác nhiều lắm thật ra e cũng mới dùng gcafe boot nên nhiều cái cũng ko rành, nhờ video Hướng Dẫn của bác biết thêm nhiều thứ, cho e hỏi thêm cái là bên client e nhâp id sever vô phần iscsi thì client vẫn nhận ổ game nhưng có cái thông báo nhận ổ Game cứ hiển thị mỗi khi khởi động lại làm sao cho nó hết vậy bác. có ảnh
Ông quan tâm đến mình lắm hả, sao ko quan tâm người khác, tui thấy ông kêu lỗi bên này rồi nhảy qua bên Hội Quán Nét cũng kêu lỗi, bài này tui đăng 2 diễn đàn, cố tình hay là cố ý vậy........không hiểu nổi ông muốn giúp hay là muốn làm phiền người khác vậy?

luumanhhung

Thành viên
Thân chào ae CPN lâu nay bận vì công việc chuyển qua một hướng khác. Mình xin đăng bài hướng dẫn ae tự nghiên cứu. Bài viết như chủ để đã đăng, thích hợp cho người mới tập làm quen, Pro thì xin bỏ qua đừng CMT ném đá, ai vi phạm xóa CMT nhé! Thank cả nhà!

Đã có hết những thứ cần thiết để tạo một Bootrom đỉnh...........:D

Xem file đính kèm: 4092
crack lun chưa a

netanhthukbt

Thành viên
Ông quan tâm đến mình lắm hả, sao ko quan tâm người khác, tui thấy ông kêu lỗi bên này rồi nhảy qua bên Hội Quán Nét cũng kêu lỗi, bài này tui đăng 2 diễn đàn, cố tình hay là cố ý vậy........không hiểu nổi ông muốn giúp hay là muốn làm phiền người khác vậy?
cái này không phải quan tâm j bác à tại gặp lỗi, vì là mới là nên mình thấy bên nào có liên quan đến phần mềm đang làm nên e hỏi thử để tìm cách giải quyết, tai bên kia e thây không phải tên a đăng mà, có bệnh thì cầu tứ phương , e mak bít rành thì không đi hỏi các bác làm gì , nếu bác thấy phiền thì thoy cho e xin lỗi coi như e chưa hỏi gì đi, tks bác đã trả lời

Luân Liều Lĩnh

Guest
cái này không phải quan tâm j bác à tại gặp lỗi, vì là mới là nên mình thấy bên nào có liên quan đến phần mềm đang làm nên e hỏi thử để tìm cách giải quyết, tai bên kia e thây không phải tên a đăng mà, có bệnh thì cầu tứ phương , e mak bít rành thì không đi hỏi các bác làm gì , nếu bác thấy phiền thì thoy cho e xin lỗi coi như e chưa hỏi gì đi, tks bác đã trả lời
Nghĩ sao 2 bài đều như nhau mà ko do 1 người viết.................hỏi thì hỏi 1 nơi, tui trả lời bên đây rồi qua bên kia lại thấy nữa, vái tứ phương là thế nào? tự tìm hiểu trước khi hỏi đi, tui cũng toàn tự tìm hiểu trên ông Gu gồ hết chứ có ai chỉ những cái nhỏ nhặt cho đâu

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Top Bottom