Có gì mới?

Gta5 crack ko chơi được

Tgaming

Thành viên
Chào ae ! mình xin phép đăng bài hỏi ae trong group về game GTA5, mình có tải game gta5 crack về máy tính tiền chơi bt, nhưng khi đẩy lên server để boot xuống máy trạm thì mở ko lên game, nhấp vào icon thì ko có hiện tượng gì ( đã chọn đúng file laucher của game )...
Xin hỏi là lỗi gì vậy ạ.. Những game khác như vice city, Gta san andreas vẫn vào bt. Xin cảm ơn

dangxuanduong1995

Thành viên
Game GTA V nó yêu cầu có C++2012 với Socical club nữa. Có thể là Image Client bác thiếu 2 cái đó!

Tgaming

Thành viên
Game GTA V nó yêu cầu có C++2012 với Socical club nữa. Có thể là Image Client bác thiếu 2 cái đó!
của mình có đầy đủ luôn mà bác,
còn social club thì chơi online nó mới yêu cầu, máy mình tiền xài source crack bấm vô là được mà k hiểu sao qa máy trạm ko hiện gì, đã vậy còn có hiện tượng tràn ram

Attachments

227,9 KB · Đã xem: 0

dangtiensy1990

Thành viên
Em hay cài trên máy client, chơi ok rồi em mới đẩy lên server, ko thấy có lỗi lầm gì, cài như bác e cũng chịu, ko biết sao

dinhduyphoenix

Thành viên
Lỗi này là do image của bác thiếu đấy.Image chuẩn là phải đầy đủ net framework , c++ runtime , social club , directx 9, winrar .v.v...
Bản image thương mại và của mấy đại ca trong diễn đàn vietboot bao giờ cũng đầy đủ những soft trên.

netninja

Thành viên
mình supot làm chạy ok đóng lại mở ko lên là bị sao ta

gtdcomputer

Thành viên
Có thể là cái Social club nó dở chứng không chịu chạy. Crack bản ko có Social Club mà cài. Không chơi online mà vẫn phải cài Social Club làm gì, rồi lỗi tùm lum.
Mình dùng bản crack có Goldberg SocialClub Emu (Giả lập SocialClub), hình như của Empires thì phải. Làm images mới chỉ cài mỗi DrectX với C++ runtime nó vẫn chạy bình thường (do nghỉ dịch, rảnh rỗi nên có win mới là làm lại images =)).

gtdcomputer

Thành viên
Bản mình đang sử dụng GTA V 1.54 Việt hoá cho ae tham khảo:

Mình tải torrent của bạn se7en.ws, rồi mới cài crack Empires(1.54), mà giờ bon se7en đã update lên 1.57 rồi mà mình kho thấy crack :D . Link Fshare 1.54 tải full thì ae có thể thử: Tải về game Grand Theft Auto 5 v1.54 miễn phí | LinkNeverDie

Bản này vẫn Việt Hoá được nhé, cho ae nào đang tìm Việt hoá mà cứ nghỉ chỉ có bản 1.50 mới VH (do mấy trang share toàn share bản này). =)) Hướng dẫn Việt Hóa GTA 5 Update v1.54 | Fix lỗi Key Bindings - YouTube

katuso

Thành viên
Có thể là cái Social club nó dở chứng không chịu chạy. Crack bản ko có Social Club mà cài. Không chơi online mà vẫn phải cài Social Club làm gì, rồi lỗi tùm lum.
Mình dùng bản crack có Goldberg SocialClub Emu (Giả lập SocialClub), hình như của Empires thì phải. Làm images mới chỉ cài mỗi DrectX với C++ runtime nó vẫn chạy bình thường (do nghỉ dịch, rảnh rỗi nên có win mới là làm lại images =)).
Đúng rồi mình cũng xài bản này, không cần cài thêm Social Club nữa. Trong trường hợp thay Images thì chỉ cần cài thêm mỗi cái DirectX vào là chạy thôi.

dangtiensy1990

Thành viên
Đúng rồi mình cũng xài bản này, không cần cài thêm Social Club nữa. Trong trường hợp thay Images thì chỉ cần cài thêm mỗi cái DirectX vào là chạy thÔI
Đúng đấy bác, bản win e đang chạy cũng ko có Social đâu, khách cứ click vào là chơi thôi

Tgaming

Thành viên
bó tay các bác, đổi image khác cũng vẫn lỗi như vậy, thế là sao nhỉ

Tgaming

Thành viên
nó cứ kiểu tạo file gta5.exe trong thư mục chứa game , cứ tạo rồi mất, ko hiện game mà cứ vậy

Tgaming

Thành viên
đã tự fix ok . ae nào bị tải game theo torrent dưới , xong lên mạng search crack theo verison đó là được.

Attachments

• GTAV_uncracked.torrent
    158,6 KB · Đã xem: 0

Top Bottom