Có gì mới?

Góc chia sẻ game hay và hút khách thật sự

ttt19922010

Thành viên
[Góc chia sẻ game hay và hút khách thật sự - khách chơi cả ngày]
Game GTA V Online nhập vai hay!
Clip Sức Mạnh & Kỷ Luật Quân Đội của server gta5vn.com! Đi nghĩa vụ quân sự y như ngoài đời!
Con game này rất hút khách và khách chơi được là chơi cả ngày luôn các AC Chủ phòng máy vì game thế giới mở tương tác giữa những người chơi thật, giống như 1 thành phố ngoài đời thu nhỏ! ( ảnh thực tế từ phòng máy e)
Sv đã update lên 300 slot và sắp tới sẽ update tăng thêm 500 700 slot!
Tạo tài khoản nhanh 30s, click 1 phát là vào thẳng game, K cần phải mua acc, K login steam, K epic, K fiveM, K cần cài ragemp... nói chung là đăng nhập cực dễ!
Tải game tại gta5vn.com
Các AC chủ phòng máy nào chưa biết cách cài game hoặc cần laucher có config sẵn mic và loa thì ib e , e add vào nhóm để hỗ trợ cài game & giao lưu!

Attachments

285,2 KB · Đã xem: 0

Trần Quốc Toản

Administrator
Thành viên BQT
Game gtav thì khỏi phải bàn rôi,ở em off thôi mà tụi nó đã chơi nhiều rồi chứ đừng nói online,nhưng mình không lầm thì sẻver team bác hay lỗi,có khi khách vào chả thấy server nào để chọn luôn,có lúc thì chọn server toàn báo full hoặc vào cực lag,mình thì chả biết chơi game toàn nghe khách nói,khách mình toàn chơi off mod với online steam

mangachamcom

Thành viên
Game gtav thì khỏi phải bàn rôi,ở em off thôi mà tụi nó đã chơi nhiều rồi chứ đừng nói online,nhưng mình không lầm thì sẻver team bác hay lỗi,có khi khách vào chả thấy server nào để chọn luôn,có lúc thì chọn server toàn báo full hoặc vào cực lag,mình thì chả biết chơi game toàn nghe khách nói,khách mình toàn chơi off mod với online steam
Server lúc trước thì lỗi nhiều, gây ức chế người chơi. Giờ fix thì đỡ hơn rất nhiều rùi anh( lỗi đang chơi bị văng ra hiện ra bảng Crash game) chắc do server quá tải. Còn khi đăng nhập anh phải bấm vào chữ "Máy Chủ" phía trên nó mới hiện ra Server (thiết kế đáng lẽ ra nên để server sẵn luôn mà phải tìm chữ máy chủ rùi click thì mới vào được+ thêm để màu trong suốt nếu kg để ý thì kg thấy). Server full do quá nhiều người chơi vào giờ cao điểm, cái này chắc phải đợi họ nâng cấp máy chủ để chứa nhiều slot hơn rùi anh. Em thấy Server này cũng ok đó anh, kiểu như giống ngoài đời. :D

ttt19922010

Thành viên
à bữa trước nó bị lỗi crash nay fix ổn rồi anh! còn vấn đề full đã up lên 300 slot ! và sắp tới update thêm 500 700!
Và e k phải là bên admin sv e thấy game hay và hút khách thì e share thôi a và thấy bên sv tính năng hay có tâm huyết nên chia sẻ!

Trần Quốc Toản

Administrator
Thành viên BQT
Game này chơi online thì cực câu khách,vì phải cày như ngoài đời mới có tiền này kia nên đốt thời gian bọn nó,nhưng server chập chờn 4-5 lần là tụi nó chán,mình thì k biết team bác tạo server free này rồi dùng gì để duy trì kinh phí,ví dụ bán skin này kia các kiểu như các game khác thì quá ok,còn chỉ duy trì tạo cho vui thì nên tạo kinh phí bằng cách reg 1 nick 10k.vvv để có kinh phí nâng cấp cho ổn định thì mới câu khách được bác ơi

ttt19922010

Thành viên
Tại e đang chơi con game này, sẵn tiện thấy các AC chủ phòng máy cài con game này hút khách thì e bỏ tí time của mình ra hỗ trợ các AC chủ phòng máy & mọi vấn đề liên quan e sẽ góp ý lên ad để đảm bảo quyền lợi của chủ phòng máy và của ad, có gì cứ ib e, e sẽ hỗ trợ ( trước nhận được rất nhiều sự hỗ trợ của các anh chủ khác nên giờ về game giúp gì được thì e giúp thôi)

Trần Quốc Toản

Administrator
Thành viên BQT
Tại e đang chơi con game này, sẵn tiện thấy các AC chủ phòng máy cài con game này hút khách thì e bỏ tí time của mình ra hỗ trợ các AC chủ phòng máy & mọi vấn đề liên quan e sẽ góp ý lên ad để đảm bảo quyền lợi của chủ phòng máy và của ad, có gì cứ ib e, e sẽ hỗ trợ ( trước nhận được rất nhiều sự hỗ trợ của các anh chủ khác nên giờ về game giúp gì được thì e giúp thôi)
Mình tưởng bác nằm trong team,bác quá nhiệt tình,ngưỡng mộ tinh thần chia sẻ của bác :D

ttt19922010

Thành viên
Mình tưởng bác nằm trong team,bác quá nhiệt tình,ngưỡng mộ tinh thần chia sẻ của bác :D
e k rành nhiều về kĩ thuật ! chỉ có chơi game nên biết game á anh! Nên giờ biết gì thì share đó! e cũng nhận được rất nhiều sự hỗ trợ của anh Toản mà :)! cảm ơn Anh Toản

dangtiensy1990

Thành viên
Em mới cài xong khách chơi cực vui và thú vị, chat void rầm rộ, nhưng mỗi lần vào lại phải vào thằng off để nhận setting rồi uot ra vào GTA5VN mới được, nếu bác có Launcher kéo theo file setting thì em cảm ơn nhiều

ttt19922010

Thành viên
Em mới cài xong khách chơi cực vui và thú vị, chat void rầm rộ, nhưng mỗi lần vào lại phải vào thằng off để nhận setting rồi uot ra vào GTA5VN mới được, nếu bác có Launcher kéo theo file setting thì em cảm ơn nhiều
tại cái laucher bị lỗi cái settting độ phân giải ( trước setting được ) bác chịu khó edit file setting trong gtav ( trong document á )

Địa điểm
Bình dương
Game này chơi online thì cực câu khách,vì phải cày như ngoài đời mới có tiền này kia nên đốt thời gian bọn nó,nhưng server chập chờn 4-5 lần là tụi nó chán,mình thì k biết team bác tạo server free này rồi dùng gì để duy trì kinh phí,ví dụ bán skin này kia các kiểu như các game khác thì quá ok,còn chỉ duy trì tạo cho vui thì nên tạo kinh phí bằng cách reg 1 nick 10k.vvv để có kinh phí nâng cấp cho ổn định thì mới câu khách được bác ơi
Game này có thể donate để có Tiền trong game nha chú .
Tiền donate có thể mua được đồ limited

thanh1984

Năng động
Địa điểm
Khánh Bình An Phú An Giang
admin cho hỏi game gta5vn , vga rx470, rx570, rx480 chơi hay bị rớt map, còn gtx750 thì ko bị, admin có cách khắc phục xin xin giúp, phòng máy 70% khách chơi game này

tieppro

Thành viên
tại cái laucher bị lỗi cái settting độ phân giải ( trước setting được ) bác chịu khó edit file setting trong gtav ( trong document á )
Bị lỗi độ phân giải, nhưng không tìm được file sitting, hướng dẫn giúp mình nha bạn, với lại một ngày ra 2 bản update sao cài kịp cho khách chơi đây, xin cảm ơn

nguyễn nhật

Thành viên
Sv update hoàn chỉnh máy con chạy file laucher thì nó check update lại, bác giúp e đoạn này với

Top Bottom