Có gì mới?

Giúp em với :(

toanminh768

Thành viên
Em up cái Image win xp cho main H81 MSI-P33 mà khi boot lại treo ở màn window là sao vậy các bác
,mà dùng chính main h81 built,chẳng hiểu được nó bị làm sao.Các bác giúp em với nhé!Cảm ơn nhiều ạ!

jonnypham

Thành viên
Em up cái Image win xp cho main H81 MSI-P33 mà khi boot lại treo ở màn window là sao vậy các bác
,mà dùng chính main h81 built,chẳng hiểu được nó bị làm sao.Các bác giúp em với nhé!Cảm ơn nhiều ạ!
Lấy HDD đã build IMG gắn vào máy bất kỳ, boot lên và gỡ CSMBoot Client ra, sau đó cài lại và up lại IMG sẽ hết. Thân !

toanminh768

Thành viên
Lấy HDD đã build IMG gắn vào máy bất kỳ, boot lên và gỡ CSMBoot Client ra, sau đó cài lại và up lại IMG sẽ hết. Thân !
Em có dùng CSM boot đâu ạ,em dùng NXD đang muốn built bản XP để test mấy máy đang bị lỗi chớp đen màn hình 1 2 giây khi chơi game!Win 7 8 em test rồi,vẫn bị như thế,mỗi cái XP chơi thì không bị sao

jonnypham

Thành viên
Em có dùng CSM boot đâu ạ,em dùng NXD đang muốn built bản XP để test mấy máy đang bị lỗi chớp đen màn hình 1 2 giây khi chơi game!Win 7 8 em test rồi,vẫn bị như thế,mỗi cái XP chơi thì không bị sao
NXD vậy thì mình không giúp Bác được rồi. Nhờ mấy cao thủ NXD đi. Tưởng CSM thì làm theo cách trên đảm bảo hết

BảoTrangComputer

Năng động

Luân Liều Lĩnh

Guest
Theo mình thì bị đụng IP client thôi chỉnh lại chút đi, nếu vẫn còn thì lên diễn đàn tải Image của Bảo Trang Computer Win7x64bit dùng đa cấu hình rất tốt, nếu không có link thì hỏi mình cho bạn

Luân Liều Lĩnh

Guest
Cái này nghi là do VGA thôi chứ làm j có win nào làm đen màn hình chớp được chứ

Trần Đăng Khoa

Năng động
Lỗi nháy chớp đen màn hình khi chơi liên minh, AOE 1 thì bác reset factory cái màn hình 90% là sẽ không bị nữa, nếu nó nằm ở 10% còn lại thì thay cái dây VGA hoặc là nếu đang dùng dây VGA thì chuyển sang dây DVI và ngược lại. Còn về chuyện image thì em ko xài NXD nên cũng không giúp gì được.

Top Bottom