Có gì mới?

Giúp đỡ Phần mềm tính tiền Gcafe hoa bình

xekoxeko2

Thành viên
Địa điểm
Viet Nam
Xin hỏi các bác em mới chuyển sang Phần mềm tính tiền Gcafe hòa bình (chỉ phần mềm tính tiền) và gặp vấn đề. Gcafe có mục In tài khoản thẻ, khi in tài khoản cho khách hàng thì báo cáo sẽ chia thành 2 phần là tk đã sử dùng và tk chưa sử dụng. Em thử in vài tài khoản (và chưa sử dụng) rồi theo doi báo cáo thì thấy nó lại nhảy vào mục tk đã sử dụng (xem số tiền thì thấy vẫn giữ nguyên), xem thời gian tk này đăng nhập vào năm 2106 (sai vãi chưởng, cái năm này mỉnh tèo lâu rồi) .

em đang có vài câu hỏi mong bác nào biết chỉ giúp
- Nó sai vậy là do mình xài free, sau khi đăng kí víp thì nó mới hỗ trợ thành đúng (cái này em gọi điện hỏi họ báo phải vip mới hỗ trợ)
- Tại máy có virut làm thay đổi time. (cái này em đã ghost lai win mà vẫn bị)

Xin chân thành cảm ơn các bác

xekoxeko2

Thành viên
Địa điểm
Viet Nam
bất kể phần mềm j mà sai time thì cơ sở dữ liệu nó cũng bị lỗi. đây máy bác có virut nữa thì ca này khó

Bác hiểu sai ý em, em đang thắc mắc là có phải do vr ko? Em đã fomat, cài w10 từ iso của mấy bác cây đa trên 4rum mình. Cái này bác nào hay in tk có khi gặp

xekoxeko2

Thành viên
Địa điểm
Viet Nam
Em nghĩ bị virut là ít mình lấy tài nguyên từ nguồn tốt

Mr.Thuận

Điều hành chính
Thành viên BQT
Địa điểm
Long Khánh - Đồng Nai
Thứ 1 : PMTT gcafé ( G Hòa Bình ) là free,ko phân biệt VIP hay gì cả
Thứ 2 : Bootrom nó sẽ lấy giờ từ Server chứ ko lấy giờ từ MTT
Thứ 3 : Để ý các tài khoản đó có thời gian sử dụng ( do chính chủ tự thiết lập ).

cloudken

Thành viên
Địa điểm
yên bái - hà nội
Thứ 1 : PMTT gcafé ( G Hòa Bình ) là free,ko phân biệt VIP hay gì cả
Thứ 2 : Bootrom nó sẽ lấy giờ từ Server chứ ko lấy giờ từ MTT
Thứ 3 : Để ý các tài khoản đó có thời gian sử dụng ( do chính chủ tự thiết lập ).
Gcafe HB chỉ phân biệt là ng dùng phần mềm IDC bản quyền bên họ hay dùng của VNG chứ ko có VIP hay thường thật.
Lỗi time thì e cũng từng gặp nhưng bản mới nhất trên trang chủ thì h ko bị lỗi đó nữa.
Thứ 3 Tab tài khoản thẻ nó riêng biệt với Tab tiền nạp tk trực tiếp cái này rõ ràng.
MÀ bác này hình như ko dùng Bootroom Gcafe mà dùng chỉ dùng Gcafe+ hay sao á

mai huy

Năng động
phần mèm tính tiền gcafe đầy lỗi nhé, nhất là phần gán máy thuộc nhóm giá bao nhiêu, nhiều lúc ko thể nào gán dc.
cái thứ 2 là ko tắt ứng dụng loại trừ dc, một số image mới sau này cần phải loại trừ.
cái thứ 3 là nạp dễ nhầm do hàng nghìn trở lên ko có dấu chấm hoặc phẩy phân biệt gì cả, nhiều lúc nhập nhầm hoài.

nên chuyển sang vng nhé, dù chửi thì chửi nhưng công nhận của vng tốt hơn rất nhiều.

Top Bottom