Có gì mới?

Giả lập Memu cần anh em trợ giúp ạ.

nguyen huu cuong

Năng động
Giả lập memu trên trang vietboot mình bị xóa link hết rồi ạ. em tự cài giả lập memu trên máy con thì chạy được nhưng chép lên ser ver thì khi khởi động máy con báo lỗi ạ. anh em co kinh nghiệm từng làm bản portable phần mềm giả lập cho em xin ít kiến thức với ạ...dùng phần mềm gì để đóng gói các file regedit và giả lập chung để tạo laucher....khi click laucher thì chạy luôn không báo lỗi nữa ạ.
em cảm ơn anh em rất nhiều ạ.

Trần Quốc Toản

Administrator
Thành viên BQT
Riêng thằng Memu này bác chỉ cần setup dưới máy trạm,chọn đường dẫn đến nới cần lưu rồi cài game các kiểu ra hết,copy lên server theo đúng đường dẫn đã cài là chạy thôi mà,không cần reg gì đâu.

nguyen huu cuong

Năng động
cảm ơn em anh cũng cài dưới máy trạm đúng ổ e mà cop lên server lại không chạy. để a thử lại lần nữa.

nguyen huu cuong

Năng động
sao của em có file config và menu player.exe vây ?...của a chỉ có 2 thư muc như trên

Trần Quốc Toản

Administrator
Thành viên BQT
sao của em có file config và menu player.exe vây ?...của a chỉ có 2 thư muc như trên
file menu player.exe em làm để gọi thằng MEmu.exe trong folder MEmu,còn file config k quan trọng đâu anh,khi cài ra nó chỉ có 2 thư mục như anh vậy là đúng rồi đó,chỉ cần click MEmu.exe là chạy thôi mà.

nguyen huu cuong

Năng động
cài đi cài lại mấy lần vẫn không được. cài dưới máy con thì chơi ok...đem bỏ lên server cùng 1 ổ với máy con rồi. sau đó khởi động máy con mở giả lập là bị lỗi. hình như phiên bản mới nó dính regedit hay sao á. anh em ai đã từng làm hay đóng gói portable phần mềm xin cho em ít thông tin về nó với: dùng gì để đóng gói phần mềm có dính regedit . em sẽ tìm hiểu ạ. cảm ơn anh em nhìu.

Địa điểm
Bình dương
Thử chạy bằng file MEmuconsole rùi khởi động cái giả lập đầu tiên xem sao nhé

Top Bottom