Có gì mới?

Hỏi Giúp đỡ: csm8h,csm3x, tool của a vongabau không xóa được nhật kí giao dịch

tuanren

Thành viên
Như tiêu đề em mới lên CSM server 5.6.2 xóa được nhật kí web, nhật kí hệ thống, báo cáo doanh thu nhưng phân nhật kí giao dịch không xóa được. Có bro nào fix được không giúp em với! Đã bỏ check an toàn dữ liệu

BoyBanhBeo

Thành viên
Mở Tool CSM Server lên: Công cụ -> An toàn dữ liệu -> bảo vệ dữ liệu -> bỏ check không can thiệp vào dữ liệu rồi ok là xong

dolphin257

Thành viên
CSM các phiên bản sau đã có hệ thống truyền dữ liệu về trung tâm giám sát, nên cái CSM8h chỉ là "có cho vui" :D
Bạn nên tham khảo cách này http://chuphongnet.com/forum/thread...heo-goi-co-the-ap-dung-cho-goi-choi-dem.4168/
không phải cho zui đâu rất hửu ích. bác nên pm trực tiếp người crack tool này là bác cái bang 307 hoặc cài thêm csmweb bản mới của ba ốc sẽ giải quyết được vấn đề trên.

Minh Trí

Administrator
Địa điểm
Lý Hòa
không phải cho zui đâu rất hửu ích. bác nên pm trực tiếp người crack tool này là bác cái bang 307 hoặc cài thêm csmweb bản mới của ba ốc sẽ giải quyết được vấn đề trên.
Nó truyền về máy chủ quản lý theo thời gian thực. Xong họ lưu bản log ra mang đến nhà bạn thôi.

santo3vong

Thành viên
Dùng chính firewall của Microsoft chặn kết nối outbound của CSM lại khỏi phải lo gì hết cho dù có hệ thống truyền dữ liệu về trung tâm giám sát thật hay là ko.

Top Bottom