Có gì mới?

Gcafe vừa ăn cướp, vừa la làng, nó đi xài lậu thì hợp pháp, CPM xài thì ....

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Raikyo

Thành viên
20 triệu để mua bản quyền à. Thế thì thà PM mình lấy số tiền đó nâng cấp máy thì còn hơn:-?

Imouto

Thành viên
Nhọ thế nhỉ, tự nhiên dùng Gcafe xong rồi tự rước họa vào thân à. Mình chuyển qua dùng csm luôn cho lành

net36761

Thành viên
các bác xài csm thì tải game lmht từ csm click nhé tui xài csm ko xài toolx2 gi khách củng ko kêu ca gì chỉ ngồi chơi

net36761

Thành viên
haha mình không lo gi hết vi dang dung csmboot bản quyền vng :)) và win xp cho máy con vì win xp trên microsof không còn hỗ trợ lên không cần bản quyền ( hàng vứt xọt rác ai muốn xài thì cài )

kholauma

Thành viên
Phòng máy tôi từ khi đổi qua csm đến h thì bình thường nhưng dạo gần đây thì ko hiểu sao hạy bị cảnh báo là sử dụng tool lậu. Tôi đâu có dùng tools của caibang gì đâu mà vẫn bị block này
Cái bọn GRN nó chơi cái kiểu thà giết nhầm còn hơn bỏ sót, tất cả phần mềm ngoài gcafe ra thì nó đều cho là lậu hết bác ạ. Nhà e từ hồi mới mở tới giờ xài mỗi csm và không dùng tool, mặc dù cũng hơi thiệt cho khách hàng chơi fifa vs LMHT nhưng bù lại nó ổn định, game chạy ngon. Nhưng mà hôm trước cũng bị phát hiện là xài phần mềm hack và không vào được LMHT mặc dù không hề cài tool x2 may mà gọi điện ngay cho bên csm và khắc phục được luôn :)
haha mình không lo gi hết vi dang dung csmboot bản quyền vng :)) và win xp cho máy con vì win xp trên microsof không còn hỗ trợ lên không cần bản quyền ( hàng vứt xọt rác ai muốn xài thì cài )
csmboot là dành cho BR ấy hả bác. Em thì xài HDD nên không biết rõ vụ này, nhưng mà máy tính tiền thì csm cài win xp cho e còn máy trạm thì e tự cài win 7 mua đĩa ở hàng không biết có sao không ? :(

HATHANHSMC

Thành viên
20 triệu để mua bản quyền à. Thế thì thà PM mình lấy số tiền đó nâng cấp máy thì còn hơn:-?

Không đến bác ơi, Win 7 Start mua lẻ mới có 800k 1 bản, còn máy server ta dùng Linux để làm máy chủ nên sẽ không tốn tiền cho máy server đâu.

Em tính nếu anh em cùng làm chung, đều đồng ý trong 1 tổ chức hiệp hội nào đó thì cái key đó sẽ được share rộng với mức phí cực thấp mà chả lo tiền bản quyền.

thanhtrieu1206

Năng động
Hôm qua tiệm tui có thằng KTV gcafe xuống tư vấn khuyên mình chuyển Gcafe xài nói x2 LMHT , Fifa , bị mình nói 1 cái bỏ về, tại mình đang xài CSM và cũng đang bực cái vụ phần mèm gián điệp này nè sẵn chơi nó luôn, mình xài CSM boot ngon ngọt, còn được khuyến mãi Plus hàng tháng, win 7 chạy ngon, Mà win 7 bị khai tử hồi 1/11 rồi mà mấy bạn

mynetcpn

Thành viên
Nó không bán gói X2 IP riêng hả các bạn . Tại đang bootrom bằng ccboot , key mới mua tháng trước nữa ,bỏ thì uổng lắm

mynetcpn

Thành viên
Ko X2 cũng được , nhưng đừng có dis game hay báo tools hack là được

Sự Kiện CPN

Điều hành chính
Chân thành cảm ơn sự quan tâm và sẻ chia của tất cả mọi thành viên qua sự kiện của công ty Garena vừa qua... Rất mong các bạn hãy phản ánh thật nhiều những điều các bạn suy nghĩ nhưng xin hãy phản ánh qua hotline: 19001232 của Garena: Diễn đàn CPN không giải quyết và trả lời được những vấn đề này. Nếu để giảm căn thẳng và phiền muộn thì qua thời gian qua đã là đủ. Xin phép đóng topic tại đây!

Trân trọng kính chào!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Top Bottom