Có gì mới?

Gcafe Hòa Bình lỗi menu game anh em giúp mình xíu.

nguyen huu cuong

Năng động
Lúc trước mình 30 máy mua bản quyền gcafe 30 máy luôn (7k/ máy ) trên phần mềm gcafe cập nhật game nó hiện : số máy 30 .....số máy hoạt động 30. sau đó em nghe anh em kêu hạ xuống 10 máy chủ yếu dùng cập nhật gảme thôi. em gọi lên gcafe đồng ý hạ xuống 10 máy ...lúc này trên phần mềm hiện : số máy 10...số máy hoạt động 30. em xài ổn định gần 1 năm rồi. Mới hôm qua nó đổi mật khẩu server em mặc dù em đã cài lại win server lúc trước và tự đổi mật khẩu của mình....không hiểu sao hôm qua nó lại đổi được. Tối qua em dùng usb hiren phá pass vô thì thấy phần mềm cập nhật game nó bị đổi ....số máy 10....số máy hoạt động 10...
Các máy từ 1 tới 10 thì menu gảme vẫn bình thường....còn các máy khác thì biểu tượng game bị thay đổi tùm lum không khớp.
Anh em cho em hỏi :
1) sao gcafe nó lại đổi được mật khẩu servêr(mặc dù em cài mới win rồi)
2) làm sao cho menugame các máy 11 đến 30 bình thương trở lại ạ
Em viết hơi dài anh em thông cảm. cảm ơn anh em nhiều .

omasakis

Thành viên
khuyên bác nên mua 30 pc. không thì dùng dịch vụ khác. chứ hiện tại gcafe quét key 10pc khóa key rất nhiều đó ạ

Địa điểm
Bình dương
Chắc mở port mạng thì nó mới remote vào server được chứ.

transyminh

Administrator
Thành viên BQT
hổm rày hình như có đợt quét key 3.0 , anh cũng bị đổi pass 3.0

Net Clouds

Administrator
Thành viên BQT

Le quoc bao gia

Thành viên
Lúc trước mình 30 máy mua bản quyền gcafe 30 máy luôn (7k/ máy ) trên phần mềm gcafe cập nhật game nó hiện : số máy 30 .....số máy hoạt động 30. sau đó em nghe anh em kêu hạ xuống 10 máy chủ yếu dùng cập nhật gảme thôi. em gọi lên gcafe đồng ý hạ xuống 10 máy ...lúc này trên phần mềm hiện : số máy 10...số máy hoạt động 30. em xài ổn định gần 1 năm rồi. Mới hôm qua nó đổi mật khẩu server em mặc dù em đã cài lại win server lúc trước và tự đổi mật khẩu của mình....không hiểu sao hôm qua nó lại đổi được. Tối qua em dùng usb hiren phá pass vô thì thấy phần mềm cập nhật game nó bị đổi ....số máy 10....số máy hoạt động 10...
Các máy từ 1 tới 10 thì menu gảme vẫn bình thường....còn các máy khác thì biểu tượng game bị thay đổi tùm lum không khớp.
Anh em cho em hỏi :
1) sao gcafe nó lại đổi được mật khẩu servêr(mặc dù em cài mới win rồi)
2) làm sao cho menugame các máy 11 đến 30 bình thương trở lại ạ
Em viết hơi dài anh em thông cảm. cảm ơn anh em nhiều .
bác dùng menu game free nhưng vẫn lấy source của gccafe

Top Bottom