Có gì mới?

Chia sẻ GAS + Quyền Vương Không Cần cài đặt!

• Thread starter Phù Du Kiếp
  • Bắt đầu

santo3vong

Thành viên
Thực ra thì down Nox về, trỏ nơi cài đặt đến ổ Games. Vào Nox, cài các game, ứng dụng cần thiết. Tiến hành upload toàn bộ thư mục của Nox lên server là xong. Sau có app nào cần update thì tiến hành update sau đó sync lên server.

impossible0510

Thành viên
em ko có ct diệt virus =)) Cám ơn anh Gà trc ;)) giờ mới down ;))

impossible0510

Thành viên
lão ơi, em down nó ko bắt link IDM, bó chym @@

hankhach

Trồng Hành Vũng Sình
Thành viên BQT
Địa điểm
BRVT
Phải mở SP image à anh Thuận ?? vì phải cho nó vào >>> Documents :D:D em là trùm làm biếng , vậy mà anh còn :D:D

Phù Du Kiếp

Guest
Phải mở SP image à anh Thuận ?? vì phải cho nó vào >>> Documents :D:D em là trùm làm biếng , vậy mà anh còn :D:D
Thực ra ko cần SP img cũng dc vs điều kiện ai đã map Network,như là share thư mục trên MTT rùi Map nó vào client :D như thế cũng ko cần SP mỗi khi có update.... :D

Phù Du Kiếp

Guest
Có số bản win sẽ lỗi 99% dừng!.Và Mình đang tiếp tục làm 1 bản khác,dùng bàn phím chuột chơi được CDHT.....Do mạng nơi làm việc hơi yếu nên ko upload dc,đến chiều hôm hoặc tối sẽ tiếp tục share

impossible0510

Thành viên
HEHE đã down được roài :D

Chỉnh sửa cuối:

thanhtuan0510

Thành viên
thử trên bản win xp thì nó tới 99% báo lỗi firewall setting

tancm2004

Năng động
Mình xin chia sẽ App này do mình tự làm và nén lại upload,chỉ post duy nhất tại ChuPhongNet.Com
Các bạn download về và làm theo file hd.txt của Thuận......
App này gồm có : Chiến Dịch Huyền Thoại,Chiến Cơ Huyền Thoại,GAS,Dota Truyền Kỳ ( VNG).Vì Update full tất cả nên có lẽ sẽ hơi nặng.Nhưng bù lại sẽ không cần cài...
Chạy App bằng cách Nox \ bin \ Nox.exe
P/S: Vui lòng quét virus trước khi dùng,bản thân làm trên máy sạch,nhưng cũng không phải không có nguy cơ nhiễm virus!
Sẽ Update phần khác nhẹ hơn
Dow chỗ nào anh Gà???

phongpro1991

Thành viên
Địa điểm
Tây Ninh
Mình xin chia sẽ App này do mình tự làm và nén lại upload,chỉ post duy nhất tại ChuPhongNet.Com
Các bạn download về và làm theo file hd.txt của Thuận......
App này gồm có : Chiến Dịch Huyền Thoại,Chiến Cơ Huyền Thoại,GAS,Dota Truyền Kỳ ( VNG).Vì Update full tất cả nên có lẽ sẽ hơi nặng.Nhưng bù lại sẽ không cần cài...
Chạy App bằng cách Nox \ bin \ Nox.exe
P/S: Vui lòng quét virus trước khi dùng,bản thân làm trên máy sạch,nhưng cũng không phải không có nguy cơ nhiễm virus!
Sẽ Update phần khác nhẹ hơn
Cho e xin cái link đi bác Thuận ơi !!! với Add cho e cái game " Siêu Nhân Đại Chiến " dùm e lun nha .. E thấy game " Siêu Nhân Đại Chiến " Trên PC loading lấu quá a thử bên Android coi nha không .. không a fix dùm e lun cái cho nhanh tí nha :)
Tks Bác Thuận lun nha !!!

Phù Du Kiếp

Guest
Hiện tại Thuận đã xóa link,Thuận sẽ làm 1 bản khác,nhẹ hơn,và có lẽ ít lỗi hơn :D.Mong các bạn thông cảm vì sự bất tiện này

dolphin257

Thành viên
Hiện tại Thuận đã xóa link,Thuận sẽ làm 1 bản khác,nhẹ hơn,và có lẽ ít lỗi hơn :D.Mong các bạn thông cảm vì sự bất tiện này
bác làm sao đừng log acc vào để chơi tự đăng nhập , e không rành nên mò mãi mà ko đăng xuất được acc bác ra

Phù Du Kiếp

Guest
Update link trang tiếp theo

Có sửa bởi điều hành viên:

nhatquang1024

Năng động
mỗi lần có bản update phải làm sao ạ, mở Super OS hả anh

Top Bottom