Có gì mới?

Game Như PUBG - Tiếng Việt !

utvjnh

Thành viên
Mình không biết froum đã có đăng chưa nên mình mạo mụi viết bài này . Với mục đích chia sẻ với anh em net cỏ biết đến game giống như PUBG ( Nhẹ - Không Lagg Delay - Dow Nhanh - Cấu hình thấp vẫn chơi ngon .... ) .

Trong thời gian qua anh em đã biết đến game giống như PUBG tên là Rules of Survival phiên bản tiếng China và Eng cũng vừa có .... Nhưng hiện tại qua trải nghiệm mình và khách của net mình nhận thấy server lagg delay , hết trận văng ra liên tục , .............. Làm ức chế rất nhiều . Về phiên bản ENG thì khâu login khá phức tạp và khó cho mấy em sữu nhi chưa có điện thoại cảm ứng ....

Không dài dòng nữa . Các anh chị vào website : 网易《荒野行动》官方网站 . Nhấn vào biểu tượng PC và dow về . Dow rất nhanh nhe các bạn khõi cần dow trước cho khách cũng được . Dow load xong cài đặt bình thường và chọn ngôn ngữ tiếng việt và vào trải nghiệm . Mình cam đoan rất nhẹ , mượt , và tỉ lệ giống PUBG có thể nói là 80-90% ............

Cám ơn anh em đã xem . Link trang chủ mình ghi ra ko biết sao nó ra tiếng China . AE cứ nhấp vào nó sẽ ra trang chủ nhé . Ko có gì đâu :D .

Tài khoản bên server Rules of Survival China các bạn vẫn có thể chơi bên đây nhé .

Một vài hình ảnh cho anh em xem .1.jpg 2.jpg

Chỉnh sửa cuối:

hatan9009

Thành viên
chơi tạm thôi. một thời gian khách sẽ chán ngay. vì không thể nào hay bằng PUBG. nhà mình cũng vậy.

thanhtrieu1206

Năng động
Bản này bắn ko hay bằng bản tiếng Trung ,1 số khách đánh giá khó bắn hơn

NETTD

Thành viên
Bản này chơi thua xa bản EN Rules rồi.
Rules nó mà đăng nhập tài khoảng như game khác thì thực sự rất hot :3

dinhduyphoenix

Thành viên
chơi tạm thôi. một thời gian khách sẽ chán ngay. vì không thể nào hay bằng PUBG. nhà mình cũng vậy.
Chẳng lẽ game này nó hợp với sửu nhi ta.Mấy bữa nay thấy mấy đứa nhỏ chơi la muốn bể cái chuồng heo nhà em.Còn mấy đứa chơi PUBG thì chả bao giờ nghe nó la tiếng nào, toàn rù rì không.

hatan9009

Thành viên
Chẳng lẽ game này nó hợp với sửu nhi ta.Mấy bữa nay thấy mấy đứa nhỏ chơi la muốn bể cái chuồng heo nhà em.Còn mấy đứa chơi PUBG thì chả bao giờ nghe nó la tiếng nào, toàn rù rì không.
game mất tiền nó khác thế đó bạn. sắm được cái máy chơi được PUBG seting ổn. cũng mát lòng mát dạ.

Top Bottom