Có gì mới?

Chia sẻ Game Crossout

Mr.Thuận

Điều hành chính
Thành viên BQT
Địa điểm
Long Khánh - Đồng Nai
Hidden content/Nội dung bị ẩn

You need -1 more posts to view this content.

Xem thông báo ở đầu forum để nâng cấp VIP.

Bạn phải có -1 bài viết trở lên mới xem được link/nội dung này.

Nhằm tạo sự phong phú cho ổ game của CPN,mình nén file này cho AE nào làm biếng cài game.Trong source game có 2 file chạy,máy yếu thì chạy file crossout.exe ( file này mình tự tạo ).Máy mạnh thì dùng file laucher.exe của game nhé.
Muốn quay tay khi có update thì cũng chỉ chạy file laucher.exe trên máy chứa game là được

Thông tin : :lik Play for free MMO action game - Crossout

tht208

Thành viên
Yêu cầu cấu hình cũng cao nhỉ đến i5 3xxx ram 6g gtx750, thể loại này chơi cấu hình thấp xem bộ không đã mắt rồi !Thanks

vitirini

Thành viên
Cảm ơn bạn , nhưng sao minh vào thử trang chủ nó báo không hỗ trợ khu vực là sao ta ?

vitirini

Thành viên
Thank đã hướng dẫn ! Mình chấm game nầy đã lâu , nhưng vì vấn đề khu vực nên đành bỏ . Nay nhờ bạn có game thích thử cho bon nhỏ chơi rồi .Cãm ơn lần nửa !!!

gheketf

Thành viên
Để kéo về test thử cấu hình cùi của mình xem thế nào , cám ơn bác

haitrang

Thành viên mới
Viết không dấu.Xóa

Có sửa bởi điều hành viên:

hi78

Thành viên
***Hidden content cannot be quoted.***
Nhằm tạo sự phong phú cho ổ game của CPN,mình nén file này cho AE nào làm biếng cài game.Trong source game có 2 file chạy,máy yếu thì chạy file crossout.exe ( file này mình tự tạo ).Máy mạnh thì dùng file laucher.exe của game nhé.
Muốn quay tay khi có update thì cũng chỉ chạy file laucher.exe trên máy chứa game là được
Thông tin : :lik Play for free MMO action game - Crossout

Cảm ơn Bác nhiều!

nghiemphuc1234

Thành viên
Cảm ơn những thành viên tích cực như bác, thế là được thêm một lựa chọn cho khách hàng!!!!

Top Bottom