Có gì mới?

Game Battlefield 3 Server VN miễn phí!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

DuyTuanvip

Thành viên
Mình thấy game này rất hay, chỗ mình khách chơi rất thích, đẹp vs hay chả kém gì PUBG.
Copy đoạn giới thiệu: "Nếu bạn là fan game bắn súng, chiến tranh thì không thể bỏ qua tựa game này được, game có lối chơi tương tự như series COD nổi tiếng. Bạn sẽ tham ra vào chiến trường rộng lớn, vũ khí đa dạng, được điều khiển các phương tiện như xe tăng, xe bọc thép, máy bay chiến đấu, trực thăng... Game đồ họa đẹp tuy nhiên cấu hình yêu cầu lại rất nhẹ, máy yếu vẫn có thể chơi mượt. Dưới đây là cấu hình yêu cầu:

+ CPU: 2 nhân, 2.0 GHz hoặc hơn
+ RAM: 2 GB hoặc hơn
+ VGA: ~ GT430 trở lên
+ Ổ cứng: ~35GB
///////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////
* CÓ GÌ HOT?
+ Server VN nên sẽ hạn chế vấn đề ping cao
+ Server có hệ thống thống kê, nhiệm vụ, phần thưởng...
+ Hoạt động 24/24, đội ngũ hỗ trợ nhiệt tình
///////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////"

Mọi người vào trang chủ tải về sau đó cài vào server nhé, file chạy là Battlefiled 3 Windows7-8.bat hoặc Battlefiled 3 Windows10.bat tùy theo Win máy trạm của phòng net.
:lik Battlefield 3 LAN | Battlelog | Log in

Có sửa bởi điều hành viên:

hjep

Moderator
30GB trời ạ tải là 1 vấn đề + cài nữa lâu bỏ xừ @@. Tks chủ thớt đang kéo về cho khách chơi tụi nó khoái kaka

Dương Hải

Thành viên
xin giúp mình đã kéo game về rồi,nhưng chưa biết cách chơi, đăng ký tài khoản dễ nhưng vào chơi chưa được,nhấn nút play sao thâý game chưa chạy được.34.2gb file chạy là Battlefiled 3 Windows7-8.bat,xin chỉ giúp .cám ơn

Mr.Thuận

Điều hành chính
Thành viên BQT
Địa điểm
Long Khánh - Đồng Nai
xin giúp mình đã kéo game về rồi,nhưng chưa biết cách chơi, đăng ký tài khoản dễ nhưng vào chơi chưa được,nhấn nút play sao thâý game chưa chạy được.34.2gb file chạy là Battlefiled 3 Windows7-8.bat,xin chỉ giúp .cám ơn
Bạn chạy bằng file bat tương ứng với win bạn đang dùng,nó sẽ mở ra trang chủ game => Login ( Reg nếu chưa có ) => vào trong nhấn chiến đấu ==> PLAY => Nó sẽ gọi game chạy

ntuyen1991

Thành viên
link die rồi bác oi... up lai em kéo về test phát

DuyTuanvip

Thành viên
Sao mà diễn đàn mình sao lưu data kiểu gì mà mình đăng trả lời 2 lần rồi đều bị rollback lại mất bài.
Các bạn lưu ý cài ở máy net thì phải cấp quyền cho máy trạm thì tài khoản của khách đăng nhập mới chơi được nhé. Do game sử dụng 1 số lệnh bat để giải nén file, dùng phần mềm tính tiền Gcafe hoặc CSM cấp chức năng cho máy trạm. Hình như là Dos command thì phải, các bạn thử cấp từng quyền rồi vào game thử hoặc cấp full thì kiểu gì cũng chơi được :D. Mà server hoạt động lâu dài nên cứ yên tâm tải về cài.

DuyTuanvip

Thành viên
Server này đang tạm đóng nên hiện tại không chơi được nữa nha các bác.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Top Bottom