Có gì mới?

[Full] Tài liệu hướng dẫn CCBOOT 3.0 tiếng Việt

Minh Trí

Administrator
Địa điểm
Lý Hòa

Link

ruoi_1102

Thành viên
Thask ad nhiều..mà ad có bản crack full ko up cho mọi người luôn đi.
Hôm trước nghe nói ad đag viết crack mà chưa xong vậy khi nào xong thì share cho mọi người nha..

jonnypham

Thành viên
Trên tài liệu tiếng Anh em download về có phần Load Balance ( nhưng bị xóa mất nội dung ) nữa anh Trí, sao trong phần tài liệu tiếng Việt của anh không có ? Nếu có phần đó anh Trí cho em xin để đọc tham khảo, vì tính làm 1 con Server CCBoot với 2 Card LAN với chức năng cân bằng tải giống CSMBoot vậy đó, mà đọc tài liệu tiếng Anh thì khúc đó bị xóa mất tiêu. Cảm ơn anh trước :)

Đổi Thay

Thành viên
Trên tài liệu tiếng Anh em download về có phần Load Balance ( nhưng bị xóa mất nội dung ) nữa anh Trí, sao trong phần tài liệu tiếng Việt của anh không có ? Nếu có phần đó anh Trí cho em xin để đọc tham khảo, vì tính làm 1 con Server CCBoot với 2 Card LAN với chức năng cân bằng tải giống CSMBoot vậy đó, mà đọc tài liệu tiếng Anh thì khúc đó bị xóa mất tiêu. Cảm ơn anh trước :)
:D e cho nó chạy team nic luôn bác :D. Xài ccboot luôn hả

jonnypham

Thành viên
:D e cho nó chạy team nic luôn bác :D. Xài ccboot luôn hả
Uhm, đang ngâm cứu về CCBoot, nhưng làm cho nó chạy thì OK rồi, còn cái ổ Games thì làm hoài chưa thấy nó xuất hiện, Bác có "chiêu" gì chỉ mình với . Tks. Nó chỉ ra như thế này thôi àh :(
Khong add duoc o Games CCBoot 3.0.png

Top Bottom