Có gì mới?

Chia sẻ Fix lỗi : closing apps and shutdown win 10

honghai05dtm2

Cục trưởng cục phân cục
-Do đặc thù quán nét đa số game thủ chơi xong ra về là nhấn nút mà chả quan tâm máy tắt chưa tệ hơn máy treo ở màn hình này xong sau đó tự vô lại win mà không tắt dẫn tới mất tiền tài khoản.Mình test một số image anh em share thì thấy dính lỗi này , ai bị thì thử nhé . Mở sp =>chạy 2 file đính kèm >tắt máy đóng sp
closing app.png

Link tải về :
:lik Closing app.zip

thanhhaiek

Năng động
Xin phép chủ thớt cho em ké thêm một cách "khác" cho anh em
- Tạo reg :

Hidden content/Nội dung bị ẩn

Bạn phải bình luận mới hiện nội dung ẩn

You need to react to this post in order to see this content.

hoặc tải file reg bên dưới về pặc pặc ... :D
Hidden content/Nội dung bị ẩn

Bạn phải bình luận mới hiện nội dung ẩn

You need to react to this post in order to see this content.

Kim Hùng

Điều hành chính
Còn 1 bịnh nữa là khách nhấn tắt mà máy nó tự khởi động lại, giải quyết dc không ae ?

Kim Hùng

Điều hành chính
Thx 2 em thanhhaiek honghai05dtm2 !
Tự thân trong image đã được đặt ở chế độ shutdown nhưng nó vẫn bị và lí do cũng không phải do lỗi main, cũng 1 máy đó mà khi bị khi không và cả dàn cũng hay bị random - nhất là khi khách chơi B&S mà không thoát ra họ nhấn nút power là trường hơp a thấy hay bị nhất. Trước a chạy Image W7 thì không thấy triệu chứng này nên mới hỏi ae có bí kíp nào ko :D

hankhach

Trồng Hành Vũng Sình
Thành viên BQT
Địa điểm
BRVT
Có 1 lỗi em chẳng biết hỏi thế nào , nên hỏi đây luôn , win10 chơi đột kich lâu lâu bị rac hình "vỡ hình" xử nó thế nào anh ?

thanhhaiek

Năng động
Thx 2 em thanhhaiek honghai05dtm2 !
Tự thân trong image đã được đặt ở chế độ shutdown nhưng nó vẫn bị và lí do cũng không phải do lỗi main, cũng 1 máy đó mà khi bị khi không và cả dàn cũng hay bị random - nhất là khi khách chơi B&S mà không thoát ra họ nhấn nút power là trường hơp a thấy hay bị nhất. Trước a chạy Image W7 thì không thấy triệu chứng này nên mới hỏi ae có bí kíp nào ko :D
Vậy thì do cái nut nguồn chớ gì nữa kakaka.

honghai05dtm2

Cục trưởng cục phân cục
@Kim Hùng : em chưa gặp lỗi này bao giờ trên cả win 7 và 10 nên không giúp anh được , hóng cao nhân vậy :D

trangia

Thành viên
đang bị tình trạng này khi chơi game nặng tắt máy đột ngột. cảm ơn.

xxphungxx

Thành viên
Còn 1 bịnh nữa là khách nhấn tắt mà máy nó tự khởi động lại, giải quyết dc không ae ?

Top Bottom