Có gì mới?

Chia sẻ Fix image 2004 boot lỗi xanh cỏ "Inaccessable boot device" đau đầu

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

trustme

Thành viên
cảm ơn sự nhiệt tình của bạn, xin phép không khách khí, hi

toi20tuoi

Thành viên
You can set deny write for file vDiskBus.sys and file devscan.sys . there is a permanent method .

hecdaibang

Thành viên
Đang muốn có để ngâm cứu áp dung, cảm ơn chủ thớt

mr.quangtam

Thành viên
Cảm ơn bác đã chia sẽ. Cảm ơn rất nhiều ạ

Bác nào chưa làm được thì em có dịch file hướng dẫn cho dễ hiểu ạ

"
vDiskBus64.sys Tệp này chủ yếu giải quyết vấn đề màn hình xanh khởi động Win10x64; hoặc cấu hình A có thể khởi động, cấu hình B màn hình xanh và các vấn đề khác.
Lưu ý: Nếu tệp thay thế có liên quan đến kế hoạch hoạt động, vui lòng sao lưu tệp gốc trước khi thay thế!
1. Đổi tên tệp đính kèm vDiskBus64-1.sys thành vDiskBus64.sys và thay thế nó bằng phạm vi bao phủ thư mục D: \ Program Files \ Network Master \ Diskless \ PNP \ của máy chủ chính
2. Kết thúc quá trình ControlServer.exe và đợi nó tự động bắt đầu! ~ Khởi động lại máy khách để xem hiệu quả! ~
3. Nếu vDiskBus64-1.sys không hợp lệ, hãy thay thế vDiskBus64-2.sys để kiểm tra và thực hiện cùng một thao tác một lần, v.v. ~
Lưu ý: Kết thúc quy trình không ảnh hưởng đến máy khách trực tuyến và không ảnh hưởng đến tất cả các hệ thống trước đó! ~ Tập tin này là một tổng thể mạng đa mục đích, Xinyou 7, đồng hành Pubwin, bảo vệ Annet, VIP flash nhanh;

Nếu hạt nhân 2004 khởi động màn hình xanh, hoặc người dùng bình thường có thể truy cập, màn hình xanh là do quá trình khởi động lại, vui lòng làm theo các bước sau:
1. Thay thế devscan64.sys và devscan.sys bằng D: \ Program Files \ Network Master \ Diskless \ PNP \ của máy chủ chính
2. Thay thế devscan.sys và devscanDummy bằng server \ BarClientUpdate \ ClientTool \ clienttool_new \ public \ sys
3. Thay thế devscan.sys và devscanDummy mount hình ảnh thành Z: \ Program Files \ icafe8 \ UploadTool \ clienttool_new \ public \ sys và Z: \ Windows \ System32 \ drivers
Sau khi làm mới Disk B, hãy kết thúc quá trình ControlServer.exe và đợi nó tự động khởi động! ~
Sau khi bật super và khởi động lại thì màn hình xanh hiển thị, trước tiên bạn phải lưu lại điểm khôi phục rồi nhấn thao tác trên;

Lưu ý: Kết thúc quá trình không ảnh hưởng đến máy khách trực tuyến hoặc tất cả các hệ thống trước đó! ~ Tệp này là một phần mềm mạng có mục đích chung, Xinyou 7, đồng hành Pubwin, bảo vệ Annet và VIP flash nhanh;

"

citizen

Thành viên
đang dính lỗi blue screen khởi động. tks bác

noah

Thành viên
Cám ơn bác thớt nhiều

caocuongnd

Thành viên
cảm ơn chủ thớt, tải về để dàng vì chưa bị hành

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.