Có gì mới?

Fix getting Vga icafe9 crack không Pnp Vga

NETTD

Thành viên
PNP mới ăn hành hay sao ấy bác, em cũng đang tập làm img nên cứ mày mò thôi :D
Thiệt sự vấn đề đấy ko quan trọng mấy đâu thấy bạn cứ suốt ngày hỏi cái đó, quan trong bỏ cái màn getting và vào trong win nó ko cài lại driver vga và sounds là ok rồi.

fevzikeles

Thành viên
I installed icafe pnp according to the instructions. I turned off the super user and opened the computer and then opened the game. you will understand from the image. many games have no questions. Video memory is not fully visible in big games like gta5. How can I solve the problem, can you help?

Attachments

• 1 - Kopya.jpg
    1 - Kopya.jpg
    68,8 KB · Đã xem: 0
    293,4 KB · Đã xem: 0

NETTD

Thành viên
I installed icafe pnp according to the instructions. I turned off the super user and opened the computer and then opened the game. you will understand from the image. many games have no questions. Video memory is not fully visible in big games like gta5. How can I solve the problem, can you help?
Unfortunately I don't have AMD vga to update the new driver

wonkang

Thành viên
cách này chỉ fix getting device còn vô trong win thì nó vẫn load chạy Driver lại vài phút đúng không thím

NETTD

Thành viên
Không phải đâu, cách này nó không bị load lại driver nữa. Cách anh nói là bỏ qua cái màn hình getting device thôi, còn cách này là xong luôn ko cần load gì nữa cả.

katuso

Thành viên
Mình làm xong lưu lại hết các thứ thử cả 2 bên CurrentControlSet và CurrentControlSet001 sau đó mở máy cần fix kiểm tra lại thì Device trong phần Driver VGA bị chấm than màu vàng và ko tự nhận lại driver trước đó nữa, màn hình vẫn to đùng không nhận lại độ phân giải nữa, có bác nào làm cách này thành công ko ạ, mình có 3 dòng card GT730 GT630 và 750 ở vài máy.

katuso

Thành viên
Mình làm xong lưu lại hết các thứ thử cả 2 bên CurrentControlSet và CurrentControlSet001 sau đó mở máy cần fix kiểm tra lại thì Device trong phần Driver VGA bị chấm than màu vàng và ko tự nhận lại driver trước đó nữa, màn hình vẫn to đùng không nhận lại độ phân giải nữa, có bác nào làm cách này thành công ko ạ, mình có 3 dòng card GT730 GT630 và 750 ở vài máy.
Đã Làm lại thành công rồi Đa cấu hình từa lưa luôn, cảm ơn chủ toppic rất nhiều !

mangachamcom

Thành viên
Anh ơi, anh cho e hỏi là phần sound Realtek e làm giống vậy không được ạ, tại regedit của phần sound nó không cho phép mình thay đổi số ạ. Em dùng main h61 và main h81, e muốn main h61 tick vào ô Headphone để nghe âm thanh lớn á anh. 2.png1.png

Top Bottom