Có gì mới?

Chia sẻ Esale Client - Tiện ích bán hàng Esale cho phòng máy CSM

bacninh4

Năng động
Cyberpay ko bán thẻ VNG phải ko bạn thanhtrieu ? vì trên trang chủ của nó trong danh sach thẻ game ko thấy có thẻ VNG

mynetcpn

Thành viên
Esale là ăn như cc , giờ dek thèm bán thẻ của nó , chỉ bán thẻ zing , mua thẻ khác là bán bằng Cyberpay thôi .
Cyberpay đăng ký nó tặng mình cái máy in nhiệt , trước thằng Esale bắt mua cáo máy Post củ xì 650k bh 6 tháng , hết 6 tháng là hư , gọi nó nó kêu phải mua máy in nhiệt làm cái máy post bán ve chai luôn . Esale lúc trước độc quyền nên chảnh lắm .
Từ ngày có Cyberpay mấy lần ra nạp esale thẻ zing ở Lý Thường Kiệt thấy vắng hoe , làm ăn cà chớn kiểu đó khách bỏ hết là phải .

thanhtrieu1206

Năng động
Cyberpay ko bán thẻ VNG phải ko bạn thanhtrieu ? vì trên trang chủ của nó trong danh sach thẻ game ko thấy có thẻ VNG
đúng rồi bạn, bạn bán zing xu thì dùng esale để bán, bán thẻ điện thoài dùng cyberpay bán, tiện cho mình đỡ tốn kém phí nạp tiền vào tài khoản. lỡ 1 bên bảo trì thì mình có dùng cái còn lại. Cyberpay ko có thẻ zing và nạp tiền trực tiếp của viettel

thanhtrieu1206

Năng động
Esale là ăn như cc , giờ dek thèm bán thẻ của nó , chỉ bán thẻ zing , mua thẻ khác là bán bằng Cyberpay thôi .
Cyberpay đăng ký nó tặng mình cái máy in nhiệt , trước thằng Esale bắt mua cáo máy Post củ xì 650k bh 6 tháng , hết 6 tháng là hư , gọi nó nó kêu phải mua máy in nhiệt làm cái máy post bán ve chai luôn . Esale lúc trước độc quyền nên chảnh lắm .
Từ ngày có Cyberpay mấy lần ra nạp esale thẻ zing ở Lý Thường Kiệt thấy vắng hoe , làm ăn cà chớn kiểu đó khách bỏ hết là phải .
dĩ nhiên rồi bán, Trước CYberpay nó đưa ra chiến thuật chỉ phòng máy xài Gcafe mới đăng ký, sau này nó bỏ quy định đó, nó đánh vào thành phần các quán cafe, tạp hóa, tiệm điện thoại di dộng, phòng net. giờ đi đâu cũng thấy toàn CYberpay với lại nó thu tiền trực tiếp, tiện lợi hơn nhiều

có bác nào biết cách tạo file tự login esale không chỉ giúp e cách với, thanks !

mitadona

Thành viên
không dám miễn phí đâu bạn. mỗi lần bạn vô ngân hàng chuyển 5.000.000 thì bạn trả thêm phí chuyển khoản 22.000 có đúng ko , trong khi đó Cyberbay bạn sẽ được hỗ trợ khoản phí khi nạp tại ngân hàng. NMình dùng esale chỉ báng thẻ zing, còn thẻ điện thoại, Garena mình bán bằng Cyberpay
Bạn thường vào ngân hàng nào thì vào đó tạo 1 tài khoản là chuyển Free chứ gì, bạn tốn 22k là do chuyển từ ngân hàng này qua tài khoản ngân hàng khác, vừ lâu vừa tốn phí

Top Bottom