Có gì mới?

Em muốn làm cái tk đêm. Ai giúp em với

nguyenphuongdong

Thành viên
Hiện tại em đang dùng phần mềm Gcafe + bản 1.5.4. Em muốn khống chế thời gian làm tài khoản đêm từ 23h-7h hôm sau giá khác giá hiện tại. Làm sao mà khi chơi chỉ cần đăng nhập lại là nó tự thay đổi thành giá chơi đêm. Khi đến 7h sáng thì hết và trở về giá bình thường . Mày mò mãi ko biết sửa chỗ nào. Ai biết chỉ dùm em với. Cần gập lắm ạ

vanduclh

Thành viên
quán em Khách chơi đêm từ 11 h tới 6 h thì không có tài khoản . 1 đêm mình thu 20 ngàn . Thời gian từ 11 h đêm tới 6h sáng . Thàng nào vô giờ đó em thu 20 ngàn hết .

hoangnamdao

Thành viên
Hiện tại em đang dùng phần mềm Gcafe + bản 1.5.4. Em muốn khống chế thời gian làm tài khoản đêm từ 23h-7h hôm sau giá khác giá hiện tại. Làm sao mà khi chơi chỉ cần đăng nhập lại là nó tự thay đổi thành giá chơi đêm. Khi đến 7h sáng thì hết và trở về giá bình thường . Mày mò mãi ko biết sửa chỗ nào. Ai biết chỉ dùm em với. Cần gập lắm ạ
Vào Nhóm máy , chọn null, chọn nhóm khách hàng là thành viên rồi vào điều chỉnh giá tiền. chọn giá tiền theo ý bác trong khoảng thời gian bác muốn.

Minh Trí

Administrator
Địa điểm
Lý Hòa
Tham khảo ở đây.
Chủ topic chú ý - Đây là bài hỏi về kinh nghiệm phòng máy sao lại cho vô box Gcafe. Mình đã di chuyển. Nhiều bài đưa sai box Admin sẽ xóa.

impossible0510

Thành viên
hiện tại cách để tránh kiểm tra hay lược sử web tốt nhất vẫn là trọn gói theo đêm, thu tiền xong mở admin cho người ta chơi tắt case tính tiền đi rồi đi ngủ :D tới sáng tầm giờ mình muốn họ nghỉ hoặc ngủ dậy thì mở phần mềm tính tiền khóa admin lại :D

lehai.net

Thành viên
Chỉnh theo giờ: Vào Nhóm máy->click đúp nhóm cần sửa-> chỉnh theo giờ.

Top Bottom