Có gì mới?

dùng phần mềm quản lý nào

tôi đang lắp đặt phòng nét mới để kinh doanh tại Hải Phòng , bạn nào có kinh nghiệm tư vấn cho tôi nên sử dụng phần mềm quản lý nào , của CSM hay của công ty tin học Hòa Bình , hiện nay game thủ có cần nhiều x2 nữa không , cám ơn các bạn

Minh Trí

Administrator
Địa điểm
Lý Hòa
Tùy nhu cầu thôi bác, 2 cái cũng tương tự nhau, có điều nhiều anh em dùng CSM hơn. X2 cũng tùy chỗ, Bác phải xem chỗ mình có nhu cầu ấy nhiều kg? Ví Như mình thì không cần vì chả ai hỏi.

Tùy nhu cầu thôi bác, 2 cái cũng tương tự nhau, có điều nhiều anh em dùng CSM hơn. X2 cũng tùy chỗ, Bác phải xem chỗ mình có nhu cầu ấy nhiều kg? Ví Như mình thì không cần vì chả ai hỏi.
tôi nghe nói phần mềm CSM thì miễn phí , bên kia thì phải trả 7k mỗi máy trên 1 tháng vì cái x2 đó... thực sự cũng muốn tìm hiểu nhu cầu x2 tại chỗ nhưng chả nhẽ đến hỏi chủ phòng nét gần nhà , như thế vô duyên và ngại lắm bác ạ

daviddangCPN

Thành viên
CSM đi bác thấy xài ok hơn free nữa còn muốn X2/PC thì chịu khó xài tool :))

PhuongChamNgoan

Thành viên
CSM thì free
HB thì mất phí + nó giam cái server của mình lại,muốn làm gì từ nhỏ đến con kiến cũng phải gọi nó đến nó làm cho chứ mình ko can thiệp được
Chưa kể kĩ thuật của HB gà.Hồi mình mở quán gọi HB xuống cài mà lỗi lên lỗi xuống suốt 1 tháng fix ko hết,vài ngày lại xuống ngồi ngâm cứu rồi lại đi về.Tầm 1 tháng sau mới fix ổn định được,khi mình chuyển sang CSM thì kĩ thuật cài 1 lần ok luôn ko lỗi gì cho đến giờ....Vấn đề x2 thì đa phần khách chơi LMHT giờ full tướng rồi họ cũng chả quan trọng gì được x2 1 ngày 2 trận làm gì.Còn khách FIFA thì cũng ít nên cũng ko yêu cầu gì..Quán tớ khách toàn treo FIFA rồi vào chơi LMHT

bacninh4

Năng động
cứ phờ ri mà dùng - ngon bổ rẻ .Bi giờ ai thèm x2 nữa . Fifa thì lác đác - ăn thua ji

hotroplc

Thành viên
Dùng CSM đi bác, như các bác trên đã nói rồ, ngoài ra hiện nay VNG đang có trơng trình trợ giá màn hình samsung 27' cong, giá chỉ có 5.990.000đ. Tại Hải Phòng em xin phục bác nhiệt tính nhất luôn, đt em 0967.888.685 Phong. Cảm ơn

hancongai

Thành viên
Thật tình mà nói cái nào cũng có cái lợi và cái hại
CSM miễn phí + hổ trợ nhanh nhưng bù lại khi bên garena quậy là muốn xóa mẹ hết cho rồi qua gcafe + chẳng có x2 pc > x2 pc bạn có thể xài tool ( trả tiền mỗi tháng /máy ) nhưng mà tool thì phải đồng nghĩa không ổn định lúc vui thì có lúc buồn thì không , x2 chổ mình không cần chủ yếu pc ff khi nào mà tool bị trục trặc khách hàng như ăn tươi mình
GCAFE đóng phí mỗi tháng , phục vụ khách hàng như cờ .......h , nhưng bù lại x2 pc vi vu, ổn định theo 2 game chính là lmht và ff

Top Bottom