Có gì mới?

Hỏi Dùng GCafe có thể làm đại lý bán thẻ của CSM được không?

hvs4194

Thành viên
Như title à. Tại bên Cyberpay không có kinh doanh thẻ Zing nên hơi bất tiện, nhưng em lại thích dùng GCafe hơn CSM, nên đang băn khoăn là có thể vừa dùng GCafe, vừa dùng ESale của CSM được không? Hay có thể dùng cả 2? :))

impossible0510

Thành viên
bán cyberpay thì có sẵn máy in rồi, chỉ việc đăng kí 1 nick esale trên esale.zing.vn sau đó điền đầu đủ thông tin bảo mật, download phần mềm esale về cài đặt, rồi nạp tiền hoặc chuyển khoản, sau đó có người bên tổng đài sẽ gọi lại cho bác xấc nhận và hướng dẫn lại những gì bác không hiểu, sau đó thì bán thẻ bt thôi chẳng có gì cả.

hvs4194

Thành viên
bán cyberpay thì có sẵn máy in rồi, chỉ việc đăng kí 1 nick esale trên esale.zing.vn sau đó điền đầu đủ thông tin bảo mật, download phần mềm esale về cài đặt, rồi nạp tiền hoặc chuyển khoản, sau đó có người bên tổng đài sẽ gọi lại cho bác xấc nhận và hướng dẫn lại những gì bác không hiểu, sau đó thì bán thẻ bt thôi chẳng có gì cả.
Tức là mình vẫn có thể sử dụng cả 2 hệ thống bán hàng cùng lúc đúng không bác?
Mà em đang băn khoăn là bên Esale thì không có máy in, vậy mỗi lần mình bán thì bất tiện, phải ghi ra giấy số seri, mã thẻ hả bác?

luantutue

Thành viên
Mà em đang băn khoăn là bên Esale thì không có máy in, vậy mỗi lần mình bán thì bất tiện, phải ghi ra giấy số seri, mã thẻ hả bác?
ko phải vậy đâu bác! Bác dùng chung với máy bọn cyberpay cũng được mà! Ở phần in thẻ có phần in nhiệt đó. Kích là dùng được

leduy

Thành viên
cẩn thận coi chừng kỹ thuật của gcafe log vô chôm tài khoản trong eseal nha, nhìu người bị rùi đó, xem lại máy tính tiền có bị cài ramin ko, ông anh mình cũng mới bị kiểm tra thấy có cài ramin nhưng nó điều khiển từ sv gcafe xuống chứ không phải mở port modum điều khiển trưc tiếp
Esale - Hệ thống bán hàng trực tuyến

impossible0510

Thành viên
Em đang dùng cả 2 phần mềm bt nhé :D
có nghĩa Là : Đúng - Mình có thể sử dụng cùng lúc 2 PM bán thẻ.
Bác sử Dụng Cyberpay trước rồi - có nghĩa bác đang có máy in nhiệt của Cyberpay cung cấp đúng ko? Nêu Đúng thì có thể dùng chung 1 máy in đó cho 2 Phần mềm này.

impossible0510

Thành viên
cẩn thận coi chừng kỹ thuật của gcafe log vô chôm tài khoản trong eseal nha, nhìu người bị rùi đó, xem lại máy tính tiền có bị cài ramin ko, ông anh mình cũng mới bị kiểm tra thấy có cài ramin nhưng nó điều khiển từ sv gcafe xuống chứ không phải mở port modum điều khiển trưc tiếp
Esale - Hệ thống bán hàng trực tuyến
Cái này đơn giản, Ramin ở máy tính tiền thì bạn chỉ cẩn gỡ phần mềm Ramin trên máy tính tiền là là xong. KTV Hòa Bình mình thấy họ cũng ko rảnh để cài vào mtt làm gì, chỉ có ông nào đó có cái bụng xấu từ trước rồi nên cố tình cài vào để buồn buồn xin thẻ thôi. nhưng kể cả RAmin cũng chỉ remote chứ ko thể ghi lại được mật khẩu như keylog làm sao mà lại mất được? nói có căn cứ nhé. KTV Hòa Bình mỗi lần chỉnh sửa lỗi lầm gì do phòng máy phản ánh họ đều phải gọi điện từ tổng đài hỏi rõ ngọn ngành lỗi và xin team để vào sv chứ mình cũng chưa thấy ông nào tự ý log cả :D
Ý kiến của riêng mình ko bênh ai :D

xmenprohl

Thành viên
Cái này đơn giản, Ramin ở máy tính tiền thì bạn chỉ cẩn gỡ phần mềm Ramin trên máy tính tiền là là xong. KTV Hòa Bình mình thấy họ cũng ko rảnh để cài vào mtt làm gì, chỉ có ông nào đó có cái bụng xấu từ trước rồi nên cố tình cài vào để buồn buồn xin thẻ thôi. nhưng kể cả RAmin cũng chỉ remote chứ ko thể ghi lại được mật khẩu như keylog làm sao mà lại mất được? nói có căn cứ nhé. KTV Hòa Bình mỗi lần chỉnh sửa lỗi lầm gì do phòng máy phản ánh họ đều phải gọi điện từ tổng đài hỏi rõ ngọn ngành lỗi và xin team để vào sv chứ mình cũng chưa thấy ông nào tự ý log cả :D
Ý kiến của riêng mình ko bênh ai :D
:D đang dùng thì chưa chắc bị phá còn đagn xài gcafe mà chuyển sang csm mà ko cài lại máy tính tiền chưa khóa port và xóa ramin đi xem có bị phá ko
ps/ 1 chủ phòng máy đã từng bị phá cho biết

leduy

Thành viên
tự nhiên mất 6 triệu bạc trong tài khoản, có mới nói chứ ko nói làm gì cho mệt

Sơn Nguyệt

Thành viên
Có tiền là có tất cả. Đố thằng nào chơi kiểu khách xài Gcafe mà lại cấm bán thẻ zing ý miễn bác có tiền là nó phục vụ bác như bố luôn :))

mitadona

Thành viên
ko phải vậy đâu bác! Bác dùng chung với máy bọn cyberpay cũng được mà! Ở phần in thẻ có phần in nhiệt đó. Kích là dùng được
Bán lên trang chủ Esale (thanh sơn) , đăng ký mượn máy ín nhiệt , đóng thế chân 300k , vài ngày sau họ gởi về cái máy in nhiệt in tốt hơn của Gcafe nhiều :)

Top Bottom