Có gì mới?

Thông báo Dịch vụ hỗ trợ TEAMVIEW qua mạng cho CPN

jonnypham

Thành viên
Mình cũng bị lỗi tương tự, máy tính tiền mới cài và cài bản csm server 5.6 mới nhất. File log lên tới > 40gb, phải khởi động từ usb boot mới xóa được.
Còn vấn đề nữa là vài ngày nay liên minh liên tục bị dis không rõ lý do.
Ai có kinh nghiệm help mình với. Thanks.
Cần gì khởi động bằng USB, lão chỉ cần stop cái Service GMApac là xóa được rồi, xóa xong Start nó lên lại thôi, vì nếu quên thì Click không tự cập nhật Games được.
Còn LOL bị dis thì coi lại cấu hình Router, đổi DNS khác, mình đang dùng DNS 208.67.222.222 và 8.8.8.8 làm Primary và Secondary theo tuần tự

Minh Hòa

Thành viên
Chỉnh lại cache RAM nhé, Server RAM 16G chỉnh như mình , bảo đảm không treo máy trạm. Giới hạn WB thì lấy số dư WB chia cho tổng số máy rồi làm tròn số lại
Xem file đính kèm: 5435 Xem file đính kèm: 5436
vẫn bị bác ơi , mình nghĩ là do dòng GIGA B85 ko hợp với csm boot hay sao á, mình đã thay 3 lần main B85 và sử dụng dc 1 thời gian là bi đứng cả dàn như zậy, và bây giờ mình đã thay main khác để test chạy thấy bình thường và rất ok. Mình nghĩ chắc do GIGA B85 ko thích hợp với CSM Boot

jonnypham

Thành viên
vẫn bị bác ơi , mình nghĩ là do dòng GIGA B85 ko hợp với csm boot hay sao á, mình đã thay 3 lần main B85 và sử dụng dc 1 thời gian là bi đứng cả dàn như zậy, và bây giờ mình đã thay main khác để test chạy thấy bình thường và rất ok. Mình nghĩ chắc do GIGA B85 ko thích hợp với CSM Boot
Uhm, mình chỉ hướng dẫn Bác trên phương diện kỹ thuật thôi, chứ cũng chưa thấy thực tế tình trạng máy của bạn nên có thể không phù hợp :)

Top Bottom