Có gì mới?

Dừng cuộc chơi

Điệp Trần

Chuyên Gia Lĩnh Vực Nhậu Ké
một lời khó nói hết được với anh em , thời gian qua ae trong diễn đàn cũng giúp đở cho em khá nhiều . Đặc biệt những ae mình cũng không nêu tên được, rất cảm ơn và cảm ơn những ae trong thành phần đặt biệt ấy rất nhiều và rất nhiều. Hi vọng ngày sau có thể gặp mặt ae ,

Điệp Trần

Chuyên Gia Lĩnh Vực Nhậu Ké
vẫn để nick em đó lâu lâu em lên nói chuyện vs ae nha a :D

mai huy

Năng động
chúc mừng nha, nghề net thật bạc, 1 năm đầu thật hoành tráng, năm thứ 2 trở đi bắt đầu oải, năm ba thanh lý 90%, quá cay.

Chia tay nghề Net, biết rằng bạn rất buồn vì cũng gắn bó khá lâu :D nhưng bỏ được net là 1 niềm vui khi duyên với nó ko còn. CHúc bạn sớm ổn định cs và có 1 nghề mới tốt đẹp ổn định lâu dài.

honghai05dtm2

Cục trưởng cục phân cục
Anh gởi lời hỏi thăm các chiến hữu và bà con nuôi gà, bên ngoài không vượt ngục dễ như VB đâu nhé , ăn nóc tươi nhiều vào .Chúc chú thành công trên con đường mới!

hjep

Moderator
Chuẩn bị nối tiếp lão đây wait..... {113}

mykolor

Thành viên
Xin chúc mừng bất kỳ ai thoát khỏi được cái nghề này.... {113}

Net Hùng

Năng động
Chúc mừng thí chủ đã vượt qua được kiếp nạn, thiện tai, thiện tai .....

Nguyễn MH

Thành viên
Địa điểm
Lâm Đồng, Việt Nam
Chúc mừng bạn thoát được cái nghề này, tất nhiên sẽ có những nỗi buồn, phần lớn thời gian gần nhất sẽ thấy lạc lạc với công việc mới, có thể thời gian thảnh thơi lại thấy nhớ nhớ. nhưng quan trọng là bạn sẽ thấy mình có thời gian thoải mái cho gia đình và anh em bạn bè nhiều hơn, không còn bị gò bó, có lại sức khỏe tốt, chúc mừng ;))

Top Bottom