Có gì mới?

CsmBoot mỗi khi tắt máy là màn hình lỗi màn hình xanh

tuannet

Thành viên
Em đang xài csmboot 2.1, xài bình thường bỗng dưng ngày hôm nay mỗi khi tắt máy từ máy tính tiền, là màn hình bị dum xanh. hầu như máy nào cũng bị..
bị gì thế mấy bác?

Chỉnh sửa cuối:

Luân Liều Lĩnh

Guest
Bệnh này có gì nữa mà lạ đâu............................................................................................CSM là vậy mà

jonnypham

Thành viên
Bạn thích xài "hàng mới " thì phải chịu thôi. Khuyên bạn nên quay về 2.0 là ổn định, ít lỗi bậy, mà chức năng thì dư dùng cho thời điểm hiện nay rồi. Bon chen 2.1 thì "hành" tính bằng đơn vị contaner :D

csmsupport01

Guest
Em đang xài csmboot 2.1, xài bình thường bỗng dưng ngày hôm nay mỗi khi tắt máy từ máy tính tiền, là màn hình bị dum xanh. hầu như máy nào cũng bị..
bị gì thế mấy bác?

Chào bạn,

Trường hợp này bạn có thể cho chúng tôi xem qua tấm hình báo lỗi màn hình xanh được không. Nếu được bạn có thể gửi yêu cầu hỗ trợ thông qua CSM Server để chúng tôi có thể kiểm tra kỹ hơn giúp bạn nha.

Thân ái !

phongnetnam

Năng động
Bạn thích xài "hàng mới " thì phải chịu thôi. Khuyên bạn nên quay về 2.0 là ổn định, ít lỗi bậy, mà chức năng thì dư dùng cho thời điểm hiện nay rồi. Bon chen 2.1 thì "hành" tính bằng đơn vị contaner :D
"Hàng mới, lạ " lúc nào cũng hấp dẫn, mặc dù "hàng củ" vẫn còn chạy tốt. 1.95, 2.0 lúc đầu cũng đâu ít hành....

tuannet

Thành viên
Chào bạn,

Trường hợp này bạn có thể cho chúng tôi xem qua tấm hình báo lỗi màn hình xanh được không. Nếu được bạn có thể gửi yêu cầu hỗ trợ thông qua CSM Server để chúng tôi có thể kiểm tra kỹ hơn giúp bạn nha.

Thân ái !
Em đã chép đè file csmdisk.sys, build lai image... vẫn ko hết.

Top Bottom