Có gì mới?

Hỏi CSM sever bị lỗi...Mong moị người giúp đỡ

atulas1989

Thành viên
Untitled.png Untitled.png
Lỗi như vây không biết có ảnh hưởng tới doanh thu không nữa...Mong mọi người giúp đỡ...Vì em không trực tiếp xem máy mà thuê nhân viên xem..trừ lương ngta cũng tội...
Ai bị llỗi này rồi chỉ em khắc phục với nha..EM cảm ơn
Em làm biến goi lên tổng đài lắm...gọi 7h sáng chiều 5h có khi 8h tối tổng đài mới gọi lại ^^...Ngồi chờ sung rụng lâu quá...Untitled.png

csmsupport01

Guest
Xem file đính kèm: 3120 Xem file đính kèm: 3120
Lỗi như vây không biết có ảnh hưởng tới doanh thu không nữa...Mong mọi người giúp đỡ...Vì em không trực tiếp xem máy mà thuê nhân viên xem..trừ lương ngta cũng tội...
Em làm biến goi lên tổng đài lắm...gọi 7h sáng chiều 5h có khi 8h tối tổng đài mới gọi lại ^^...Ngồi chờ sung rụng lâu quá...Xem file đính kèm: 3120

Chào bạn,

Trường hợp của bạn đang thắc mắc có thể vào Tab Hội Viên > Phải chuột vào HV SON123 xem Nhật ký người dùng thì sẽ biết được cụ thể và chính xác HV có làm gì không nha.

Thân ái !

minhlnttth

Thành viên
Em làm biến goi lên tổng đài lắm...gọi 7h sáng chiều 5h có khi 8h tối tổng đài mới gọi lại ^^...Ngồi chờ sung rụng lâu quá...Xem file đính kèm: 3120
Thường xuyên gặp. Gọi Hỗ trợ CSM giúp đỡ thì họ phán 1 câu: do máy tính tiền bị tắt trong khoảng thời gian lâu nên gây ra lỗi này, không chỉ hướng khắc phục.
Trước kia tôi có 4 máy vào cùng lúc, do đóng csm server vì sự cố (lỗi kg tránh khỏi), nhưng chỉ có 1 máy bị lỗi --> hiểu lầm. 3 máy kia 14.000, 1 máy lỗi chỉ có 10.000. Tên này cự cãi um xùm, 3 người kia giải thích là 4 thằng vào 1 lượt nên im chuyện.

jonnypham

Thành viên
Bản CSM 5.6.2 chuyên gia bị lỗi sai giờ, cũng có thể Hội viên của Bác " chơi chiêu ", từ đó giờ xài chưa bao giờ bị lỗi này, có thể do mình chỉ dùng chức năng trả tiền sau,

viennetmobile

Thành viên
Gía tiền thấp nhất của HV Bác để bao nhiu ? giả sử Bác thiết lập 2k cho 1 lần sử dụng, thì cứ mỗi lần HV đăng xuất là mất 2k.
trong vòng 1 phút mà nó đăng nhập rồi lại đăng xuất cho mấy lần liền thì cứ 2k x * lần = ?

atulas1989

Thành viên
Gía tiền thấp nhất của HV Bác để bao nhiu ? giả sử Bác thiết lập 2k cho 1 lần sử dụng, thì cứ mỗi lần HV đăng xuất là mất 2k.
trong vòng 1 phút mà nó đăng nhập rồi lại đăng xuất cho mấy lần liền thì cứ 2k x * lần = ?
Giá tiền thấp nhất 1 lần là 1k..Nhưng khong hiểu tại sao nó chỉ mới vào có 1 phút mà nó báo xài hết 2 tiếng 21..nếu log uot ra đăng nhập lại thì nó báo time hiện tịa chứ không cộng dồn như vậy đâu..
còn về hack time thì không có đâu..mới sáng mà..nó cũng mới vào được 1 phút nên ngạc nhiên mình mới up lên để mọi người xem có phương án sửa không...
Trước mình xai 5.5 chẳng bị lỗi gì nâng lên 5.62 bị lỗi triền miên..
Chào bạn,

Trường hợp của bạn đang thắc mắc có thể vào Tab Hội Viên > Phải chuột vào HV SON123 xem Nhật ký người dùng thì sẽ biết được cụ thể và chính xác HV có làm gì không nha.

Thân ái !
Còn anh support01 ơi...nhật ký hội viên,nhật ký hệ thống báo sai tùm lum...anh có thể cài csm server vào máy tính của anh...anh thử nghiệm đi..nếu nó đúng anh up lên cho em xem với..

huutri2008

Thành viên
Lỗi này là do bác chạy CSM8h ý....sau khi bác chạy csm8h trên máy tính tiền rồi đóng CSM và mở lên lại thì tất cả các h trên máy trạm đều chạy theo h hiện tại của máy tình tiền ý....

Top Bottom