Có gì mới?

Thăm dò CSM - Làm gọn menu máy trạm

CSM Tin Tức 01

Tin Tức CSM
Nhận được các góp ý quý báu của quý Chủ phòng máy, CSM đã thử tiến hành làm gọn menu (ẩn các menu không sử dụng) khi người dùng click chuột phải trên màn hình quản lý máy trạm. Các bạn xem và cho CSM xin ý kiến xem thay đổi như vậy có hợp lý không nhé?

Minh Quyền

Thành viên
được quá đi chứ sao lại ko? Cái này ko có quyền sử dụng thì ẩn nó đi cho đỡ rối

lynhsilver.no01

Thành viên
" Cho mượn tiền" là gì thế bác? Thêm dòng Chuyển tiền của hv được k? Mỗi lần chuyển tiền phải vào hv!

mình thấy làm gọn này cái này ok nè đổi rối mắt. nên cho thêm phần tùy chọn menu cho người dùng tự tùy chọn ẩn hiện các mục khác nhau.
VD phần tắt máy được chia ra làm 3 mục con: 1 các máy trạm được chọn, 2 các máy trạm sẵn sàng, tất cả các máy trạm.
thì ta có thể tùy chọn ẩn dc 1 mục trong 3 mục con đó. lấy VD là ẩn mục tất cả máy trạm. chỉ để lại 1 và 2 thôi.

ngphuthong92

Thành viên
những cái gì không có quyền truy cập tới thay vì ẩn xuống thì giờ nó mất đi thì qua tuyệt vời

ngodany

Thành viên
Địa điểm
An Phú
Mình thì góp ý thêm. CSM hiện nay tính tiền được 1 lần 3 máy hoặc nhiều hơn.
Vậy khi máy đang sẳn sàng sao không mở 1 lần 3 máy hoặc nhiều hơn.

mình cũng gửi góp ý vụ này lên VNG nhiều mà phiên bản 5.6.1 vẫn chứ có tính năng đó
nhà mình con nik chơi games nó vào 1 lần 10 đứa, mỗi đứa chơi trả tiền trước 5K.
ngồi mỡ từng máy nó lâu lắc. sao ko chọn được lần 10 máy xong kich phải chuột chọn trả tiền trước các máy được chọn nhỉ :D

quangthuanq

Thành viên
mình cũng gửi góp ý vụ này lên VNG nhiều mà phiên bản 5.6.1 vẫn chứ có tính năng đó
nhà mình con nik chơi games nó vào 1 lần 10 đứa, mỗi đứa chơi trả tiền trước 5K.
ngồi mỡ từng máy nó lâu lắc. sao ko chọn được lần 10 máy xong kich phải chuột chọn trả tiền trước các máy được chọn nhỉ :D

quá chuẩn. nên có tính năng này

kethathua

Thành viên
Mình cũng thích thế này. Thêm nút chuyển khoản nhé. Tìm tk mất tgian lắm.

phuocn

Thành viên
[QUOTE
ngồi mỡ từng máy nó lâu lắc. sao ko chọn được lần 10 máy xong kich phải chuột chọn trả tiền trước các máy được chọn nhỉ :D[/QUOTE]
Mục đăng nhập trả tiền trước tôi vẫn thường xài, nhiều đứa đưa tiền trước tôi mở máy cho chơi xong mới từ từ chuyển sang trả trước tránh mất thời gian. Có được tính năng mở nhiều máy trả tiền trước với cùng giá tiền thì tốt hơn.

Chỉnh sửa cuối:
Cùng Ý kiến với bác là nhược điểm này đôi khi rất mất thời gian
khi 5 - 10 máy cùng sẵn sàng thì phải bật từng máy
Mong CSm khắc phục nhược điểm này! Thân

Top Bottom