Có gì mới?

Chia sẻ Client Dump xanh khi dùng soft đóng ứng dụng tại máy trạm

Trần Quốc Toản

Administrator
Thành viên BQT
Bác nào đang dùng Ccu diskless hoặc bootrom khác khi xài soft kill ứng dụng này của bác neski chia sẽ :
Link : Đóng ứng dụng ngay tại máy trạm
Khi bấm máy trạm bị dump xanh ngay lập tức,do chưa loại trừ những dịch vụ quan trọng của win..các bác add services này vào danh sách loại trừ của soft các bác đang dùng (csrss.exe) hoặc tải soft e đã add sẵn..thiết nghỉ bác nào hay bị dump xanh cũng nên xem lại,có thể do Processe này bị đóng đột ngột dẫn đến dump máy trạm.
Link : Fshare – Dịch vụ lưu trữ và chia sẻ trực tuyến

Có sửa bởi điều hành viên:

Tricomputer

Thành viên
Bác nào đang dùng Ccu diskless hoặc bootrom khác khi xài soft kill ứng dụng này của bác neski chia sẽ ( http://chuphongnet.com/forum/threads/dong-ung-dung-ngay-tai-may-tram.9492/),khi bấm máy trạm bị dump xanh ngay lập tức,do chưa loại trừ những dịch vụ quan trọng của win..các bác add services này vào danh sách loại trừ của soft các bác đang dùng (csrss.exe) hoặc tải soft e đã add sẵn..thiết nghỉ bác nào hay bị dump xanh cũng nên xem lại,có thể do Processe này bị đóng đột ngột dẫn đến dump máy trạm.
link : Fshare – Dịch vụ lưu trữ và chia sẻ trực tuyến
Triệu triệu like lun ấy .. cảm ơn ông rất nhìu

Tricomputer

Thành viên
Bác nào đang dùng Ccu diskless hoặc bootrom khác khi xài soft kill ứng dụng này của bác neski chia sẽ :
Link : Đóng ứng dụng ngay tại máy trạm
Khi bấm máy trạm bị dump xanh ngay lập tức,do chưa loại trừ những dịch vụ quan trọng của win..các bác add services này vào danh sách loại trừ của soft các bác đang dùng (csrss.exe) hoặc tải soft e đã add sẵn..thiết nghỉ bác nào hay bị dump xanh cũng nên xem lại,có thể do Processe này bị đóng đột ngột dẫn đến dump máy trạm.
Link : Fshare – Dịch vụ lưu trữ và chia sẻ trực tuyến
đã thử và thành công nha mấy bác yên tâm

Top Bottom