Có gì mới?

Chia sẻ Chuyện kinh dị sáng nay của Gcafe HB

zamaha2907

Thành viên
Sáng nay cũng mới bị lần thứ n. Kỹ thuật gỏi lên nói sai thì sữa. botay. còn nói bình thường nữa

Attachments

81,5 KB · Đã xem: 208

zamaha2907

Thành viên
không có chuyện tắt máy được . có nhật ký đây bác xem file ảnh đính cùng đi . máy 9 nhé
Khởi động lại máy tính tiền là chỉ chạy đúng lại từ lúc khởi động thôi. còn cái sai giờ trước mình phải tự trừ với lên giờ cho cân lại

ngobaolong

Thành viên
chọn giờ máy chủ us giờ vn là lệch tiền có khi âm... em bị rồi ... tốt nhất dung tools xóa nhật kí .. nếu nhà tự quản tự coi .. còn mướn nv coi căng :D

xuantu3189

Thành viên
Có gì lạ đâu bác. máy trạm để chế độ ngủ đông, sau khi không sử dụng một thời gian nó sẽ tự shutdown máy lúc đó máy chủ ngưng tính tiền, ai đó động vào chuột nó lại lên, máy chủ lại tính nhưng được 1 lúc lại shutdow do ko có người sử dụng. Tình trạng này em xảy ra rồi

Tiên Tiên

Thành viên
Có gì lạ đâu bác. máy trạm để chế độ ngủ đông, sau khi không sử dụng một thời gian nó sẽ tự shutdown máy lúc đó máy chủ ngưng tính tiền, ai đó động vào chuột nó lại lên, máy chủ lại tính nhưng được 1 lúc lại shutdow do ko có người sử dụng. Tình trạng này em xảy ra rồi
nó chơi full time mà , xong nó tính giờ trả em thêm tiền mà

Top Bottom