Có gì mới?

Chữ ký số của Gcafe kì này mệt à nha

buoixanh9x

Thành viên
Đọc vụ này chưa mấy bác, có vẻ căng nhỉ http://gamethu.vnexpress.net/tin-tu...phan-mem-quan-ly-phong-may-gcafe-3263427.html
chữký số nó rành rành thì khó mà cãi, nhưng mà hình như ở nước ngoài mới có chứ ở VN tui chưa nghe vụ ký số này bao giờ nên hồi giờ xài Gcafe mà cũngchẳng biết coi.
Nhân tiện cho hỏi mấy bác xài G trả phí nhiêu 1 máy zị, tui đóng 7k mà sao có bác nói 6k có bác lại nói 10k ngộ zị?

Net45LK

Guest
à, làm theo mới thấy tiệm tui cũng có số y chang này. o_O

p/s: ko bik chụp hình nên lấy tạm tấm nì lun vậy

thaiduongnet

Thành viên mới
@@ sao nó làm ăn kì lạ vậy nhỉ, tui mua 6 tháng thì hết 1tr2 , 5k 1 tháng

thaiduongnet

Thành viên mới
Ụa, các bác cho em hỏi ngu tí, làm sao vào coi được chữ kí số của nó vậy.

Minh Trí

Administrator
Địa điểm
Lý Hòa
Ụa, các bác cho em hỏi ngu tí, làm sao vào coi được chữ kí số của nó vậy.
Chuột phải 1 file, thường là file thực thi, chọn properties (dưới cùng).
Hôm qua viết bài kia mình định kêu anh em nào đang dùng 3.0 thì lấy phần mềm đọc hex xem có thông tin của chú China không vì cách như trên nếu thích họ vẫn xóa được. Té ra cũng có manh mối ở đó kìa, quá bèo! :D

hongquantn

Thành viên
China hết chẳng có cái nào của tin học hoà bình . ăn cắp hết . tháng 9 hết key chắc chia tay gcafe quá

thaiduongnet

Thành viên mới
Chuột phải 1 file, thường là file thực thi, chọn properties (dưới cùng).
Hôm qua viết bài kia mình định kêu anh em nào đang dùng 3.0 thì lấy phần mềm đọc hex xem có thông tin của chú China không vì cách như trên nếu thích họ vẫn xóa được. Té ra cũng có manh mối ở đó kìa, quá bèo! :D
Thanks bác Trí,
Nhưng mà mấy vụ lùm xùm lần này xôm quá :D lâu lâu làm vài cái scan đồ cho nó nóng ah
mói đọc được cái này nữa nghe có vẻ hấp dẫn, không biết ai sẽ là chủ nhân mới nhở
http://game.thanhnien.com.vn/bai-vi...on-de-kinh-doanh-gcafe-tai-viet-nam.9306.html

Minh Trí

Administrator
Địa điểm
Lý Hòa
Bạn nào đang dùng Gcafe 3.0 thì lấy cái file Disklessview.exe gửi cho mình vô mail: [email protected] hoặc qua chat riêng. Mình sẽ đọc mã hex của nó cho chi tiết.

Hoàng Duyên

Thành viên
ủng hộ hàng Việt nam, phần mềm VN phát triển dù sao bị lỗi nhưng vẫn hơn đồ tung gủo

degabong

Thành viên
Sao có chỗ đóng 7k, chỗ đóng 6k còn ông lại 5k là sao? ai giải đáp giúp cái :mad:
cái này đoán mò là nó thu phí bất chính nên nhìn mặt chủ thớt nó thu. Nếu chủ thớt là con nai tơ thì nó thu 10K cũng có, chủ thớt đẹp trai, hóng thông tin nhiều thì nó thu ít theo xu hướng.

Top Bottom