Có gì mới?

Chia sẻ Menu Game Lite Update [Thay Đổi Diện Mạo]

Trần Quốc Toản

Administrator
Thành viên BQT
Thớt ơi, menu này không dùng được cho 2 ổ game, bản cũ của thớt thì dùng được 2 ổ bình thường (bản màu cam cam ấy).
E mới update lại hồi chiều đó anh,1000 ổ game cũng được rồi nha anh :))

Địa điểm
Bình dương

Trần Quốc Toản

Administrator
Thành viên BQT
ủa trước anh nhớ ver 1 đã sử dụng được nhiều ổ mà nhỉ . Chỉ cần chọn đường dẫn tới đúng vị trí là chạy bt
Nhưng phải làm việc dưới máy trạm add game xong rồi mới up lên server,bản mới đây e định làm 1 ổ game thôi mà ae kêu quá nên em mới code lại lúc chiều,giờ xài nhiêu ổ cũng được,tại em thấy chả ai đòi hỏi hay nói gì cả,khi up lên thì cả đống ông đang xài núp lùm kêu ca sao xài được có 1 ổ này kia {21}

Địa điểm
Bình dương
Nhưng phải làm việc dưới máy trạm add game xong rồi mới up lên server,bản mới đây e định làm 1 ổ game thôi mà ae kêu quá nên em mới code lại lúc chiều,giờ xài nhiêu ổ cũng được,tại em thấy chả ai đòi hỏi hay nói gì cả,khi up lên thì cả đống ông đang xài núp lùm kêu ca sao xài được có 1 ổ này kia {21}
Anh để ổ E rồi vẫn add game ổ Z vào chơi bình thường . Có bị gì đâu nhỉ :))

kimngan

Thành viên
cám ơn bác đang bị menu gcafe hành lại có kais của bác để dùng

phmlnh

Thành viên
Xin cảm ơn nhiều, bác đã giúp net cỏ như mình!

newbiexo

Thành viên
Cám ơn bạn đã chia sẻ. Mình hiện đang dùng menu game của bạn (phiên bản 10.0.0.1) thấy rất tốt. Giờ tải bản này về chắc là tốt hơn nhiều. Chúc bạn nhiều sức khỏe và hạnh phúc.

Trần Quốc Toản

Administrator
Thành viên BQT
Cám ơn bạn đã chia sẻ. Mình hiện đang dùng menu game của bạn (phiên bản 10.0.0.1) thấy rất tốt. Giờ tải bản này về chắc là tốt hơn nhiều. Chúc bạn nhiều sức khỏe và hạnh phúc.
Bàn 10.3.0.1 này có nhiều thay đổi trong data,nếu tải về chép đè vào có thể lỗi,bác nên add lại game từ đầu để tránh phát sinh lỗi.

phong vũ

Thành viên
Menu đơn giản và hướng đối tượng, cảm ơn Bác.

Top Bottom