Có gì mới?

Chia sẻ Menu Game Lite Update [Thay Đổi Diện Mạo]

hankhach

Trồng Hành Vũng Sình
Thành viên BQT
Địa điểm
BRVT
Thanks . kéo về vọc phát , lâu ngày ngứa nghề {21}

tspks9

Thành viên
Mọi thứ hoạt động tốt, nhưng mà kích thước 1600x900 thì bị lỗi như hình dưới, với lại nên có hiệu ứng nền khi click vào mục menu Game Online, Offline và Software như mục Show All có nền đỏ, không có hiệu ứng gì khi click thì không biết đang ở mục nào. Vài góp ý nhỏ, Thank bác Toản nhiều!.

tspks9

Thành viên
Mọi thứ hoạt động tốt, nhưng mà kích thước 1600x900 thì bị lỗi như hình dưới, với lại nên có hiệu ứng nền khi click vào mục menu Game Online, Offline và Software như mục Show All có nền đỏ, không có hiệu ứng gì khi click thì không biết đang ở mục nào. Vài góp ý nhỏ, Thank bác Toản nhiều!.

Xem file đính kèm: 13397
Ak không, kích thước 1280x720 nhé. Mình lộn, Sorry!

citizen

Thành viên
tks bác Toản nhé!! khiêng về thay cho cái bàn thờ của G7 VNG

supportlk

Thành viên
Cảm ơn anh rất nhiều, em down về sử dụng đây.

Trần Quốc Toản

Administrator
Thành viên BQT
@Trần Quốc Toản ơi có cái Menu này rồi thì làm sao để Disable cái menu CMS Click đi vậy??
Bác tải cái này về rồi mở super máy trạm chép đè hết 3 file vào thư mục Menu Game của csm rồi mở file Path Menu.txt lên sửa lại đường dẫn trỏ đến menu game đang xài save lại là ok,từ giờ bấm mở menu csm là nó tự mở menu hiện tại đang xài.
Hidden content/Nội dung bị ẩn

Bạn phải bình luận mới hiện nội dung ẩn

You need to react to this post in order to see this content.

citizen

Thành viên
Bác tải cái này về rồi mở super máy trạm chép đè hết 3 file vào thư mục menu game của csm rồi mở file Path Menu.txt lên sửa lại đường dẫn trỏ đến menu game đang xài save lại là ok,từ giờ bấm mở menu csm là nó tự mở menu hiện tại đang xài.
[Hidden content]
Rất tiếc, tệp này đã bị nhiễm vi-rút.
Chỉ chủ sở hữu mới được phép tải xuống tệp bị nhiễm vi-rút.
@Trần Quốc Toản bác xem lại kìa hic :(

Top Bottom