Có gì mới?

[Chia sẻ] Pubg Lite Thailand (Garena)

trandinhhien

Thành viên
Hay quá em cũng đang cho tụi nhỏ chơi pubg lite singapore giờ thử cái này xem .

tspks9

Thành viên
Mình có cách này hay hơn, nhưng mà đang mò, làm trên máy thường thì dc còn máy bootrom nó ko chạy.
Mình cài apkcombo vpn, nó xài vpn free của cloudflare nên ko cần fake ip, nhưng mà mình cài apkcombo vô máy con thì máy con lại ko vào mạng dc, mặc dù apkcombo đã active rồi.
Tiếp theo mình đổi timezone sang +8 múi giờ của Trung Quốc.
Mình tạo file .bat dòng đầu tiên mình chạy lệnh change time zone +8
Dòng thứ 2 mình cho load vpncombo lên.
Dòng 3 mình cho load launcher pubg lite lên.
Dòng thứ 4 mình cho sleep 5 phút, đây là lúc người chơi vào game. Khi vào dc rồi thì sau 5 phút sẽ tự chạy tiếp dòng cuối.
Dòng 6 cuối cùng là dòng change timezone từ +8 sang +7. Rồi exit. Lúc này đã ở trong game rồi.
Cuối cùng là mình chuyển file .bat đó sang file .exe. Sẵn làm laucher luôn.
Theo lý thuyết thì như vậy là oke.
Nhưng mà khi mình làm thì gặp 2 vấn đề, là khi load file exe bằng file bat nó ngừng sau khi load file exe lên, tức là nó ko chạy lệnh tiếp theo. Mà nó đứng ở dòng đó, mình tắt chương trình thì nó mới chạy dòng tiếp theo. Cái đó mình đang mò, còn cái thư 2 nữa là, vpncompo cài vào máy trạm ko chạy dc. Ko biết là do vpncombo nó ko chạy bootrom dc hay là do image mình ko rõ. Cũng đang mò. Nếu mà giải quyết dc 2 vấn đề đó thì game pubg lite chơi vô tư.

Trần Quốc Toản

Administrator
Thành viên BQT
Mình có cách này hay hơn, nhưng mà đang mò, làm trên máy thường thì dc còn máy bootrom nó ko chạy.
Mình cài apkcombo vpn, nó xài vpn free của cloudflare nên ko cần fake ip, nhưng mà mình cài apkcombo vô máy con thì máy con lại ko vào mạng dc, mặc dù apkcombo đã active rồi.
Tiếp theo mình đổi timezone sang +8 múi giờ của Trung Quốc.
Mình tạo file .bat dòng đầu tiên mình chạy lệnh change time zone +8
Dòng thứ 2 mình cho load vpncombo lên.
Dòng 3 mình cho load launcher pubg lite lên.
Dòng thứ 4 mình cho sleep 5 phút, đây là lúc người chơi vào game. Khi vào dc rồi thì sau 5 phút sẽ tự chạy tiếp dòng cuối.
Dòng 6 cuối cùng là dòng change timezone từ +8 sang +7. Rồi exit. Lúc này đã ở trong game rồi.
Cuối cùng là mình chuyển file .bat đó sang file .exe. Sẵn làm laucher luôn.
Theo lý thuyết thì như vậy là oke.
Nhưng mà khi mình làm thì gặp 2 vấn đề, là khi load file exe bằng file bat nó ngừng sau khi load file exe lên, tức là nó ko chạy lệnh tiếp theo. Mà nó đứng ở dòng đó, mình tắt chương trình thì nó mới chạy dòng tiếp theo. Cái đó mình đang mò, còn cái thư 2 nữa là, vpncompo cài vào máy trạm ko chạy dc. Ko biết là do vpncombo nó ko chạy bootrom dc hay là do image mình ko rõ. Cũng đang mò. Nếu mà giải quyết dc 2 vấn đề đó thì game pubg lite chơi vô tư.
Cách kia chỉ fake cho mỗi pubg lite,đã là cách ok nhất rồi,bác dùng cách này khách chơi game khác nó lag tung đít

huy61087

Thành viên
không hỗ trợ khu vực bạn. dù đã fake ip ad ơi

longdungms

Thành viên
Nay mới biết tới,để tải về xem còn chơi được ko,tks chủ thớt nhiều.

Top Bottom