Có gì mới?

Chặn web XXX và tự chuyển qua trang web mình thiết lập trước .

hankhach

Trồng Hành Vũng Sình
Thành viên BQT
Địa điểm
BRVT
Các chủ phòng máy chắc cũng đau đầu với vụ khách truy cập web :-t :D:D nay hướng dẫn cho các chủ phòng cấu hình trên modem . khi một vị khách bất kỳ truy cập và những trang web :-t thì nó sẽ tự chuyển qua một trang web đã được mình cài mặc định sẵn như google.com , yahoo , facebook ... , riêng em thì em cho qua mấy trang phim hoạt hình :)):)) nhất là phim hoạt hình Naruto xem nó chỉ có ngồi cười một mình :D . và đặc biệt nó chặn tất cả các máy kể cả máy chủ cũng kg thể truy cập luôn nhé

Lưu ý : mới vừa test thử thì nó nằm ngoài sức tưởng tượng và nó chặn tất cả các từ được mình nhập vào để chặn , kể cả những từ đó được viết trên chatbox :D:D

Để em test lại đã vì nó chặn kinh quá , chứ tự chuyển trang thì ok . Mọi người bỏ phiếu đi , nếu nhiều phiếu thuận thì em làm bài hướng dẫn bằng hình ảnh luôn , chứ trên link mà có từ nhạy cảm nó chặn sạch sẽ , anh em làm có khả năng mất khách .:D

vào thử trang http://new.zing.vn/.................xxx và nó đã bị chặn :)) chặn kiểu này chắc mất khách hết :))

Mr.Bin

Thành viên
Nếu như các chủ phòng net dùng loại modem draytek 2910 trở đi thì cách chặn các web đen hay trang web nào đó thì rất là tiện lợi đó là mình chỉ cần nhập từ khóa cần chặn vào mục CSM -> URL Content Filter Profile thì khi truy cập các web có từ khóa đó nó sẽ chặn không cho vào or sẽ chuyển đến 1 trang khác do mình quy định.Nhưng những từ khóa đó nếu vào gg tìm kiếm thì nó vẫn ra :D chỉ khi nào truy cập vào thì mới bem nó ^^

armytoan

Thành viên
cho nó xem xả láng , phạt thì nộp ! =))

hankhach

Trồng Hành Vũng Sình
Thành viên BQT
Địa điểm
BRVT
Bị phạt một phần , phần khác là ảnh hưởng đến số khách còn lại , nhất là phòng có khách nữ và trẻ em dưới 10 tuổi . hixxx

hankhach

Trồng Hành Vũng Sình
Thành viên BQT
Địa điểm
BRVT
anh Trí hoặc Mod nào sửa dùm em cái tiêu đề , chữ :-t thành S.E.X với , chứ mỗi lần muốn vào trả lời bài này lại phải vào modem bỏ chặn .

net789

Thành viên
Cấu hình chặn ở router thôi, có gì ghê gớm đâu mà chủ top pải kêu mọi người bỏ phiếu này nọ ! Ôi dào ! Chặn đi, rồi xem lại ping nhé bạn !

chunhatvui

Thành viên
Các chủ phòng máy chắc cũng đau đầu với vụ khách truy cập web :-t :D:D nay hướng dẫn cho các chủ phòng cấu hình trên modem . khi một vị khách bất kỳ truy cập và những trang web :-t thì nó sẽ tự chuyển qua một trang web đã được mình cài mặc định sẵn như google.com , yahoo , facebook ... , riêng em thì em cho qua mấy trang phim hoạt hình :)):)) nhất là phim hoạt hình Naruto xem nó chỉ có ngồi cười một mình :D . và đặc biệt nó chặn tất cả các máy kể cả máy chủ cũng kg thể truy cập luôn nhé

Lưu ý : mới vừa test thử thì nó nằm ngoài sức tưởng tượng và nó chặn tất cả các từ được mình nhập vào để chặn , kể cả những từ đó được viết trên chatbox :D:D

Để em test lại đã vì nó chặn kinh quá , chứ tự chuyển trang thì ok . Mọi người bỏ phiếu đi , nếu nhiều phiếu thuận thì em làm bài hướng dẫn bằng hình ảnh luôn , chứ trên link mà có từ nhạy cảm nó chặn sạch sẽ , anh em làm có khả năng mất khách .:D

vào thử trang http://new.zing.vn/.................xxx và nó đã bị chặn :)) chặn kiểu này chắc mất khách hết :))

làm bài hướng dẫn đi bác .thanhk 1 cái

Jindo_Katori

Thành viên
mau mau anh ơi
nóng lòng quá
hehe
e là chúa ghét mấy thằng chui vào góc xem :-t, cố ý tính giá gấp đôi mà tụi nó vẫn lỳ
mà cho tụi nó coi naruto là đúng sở thix của e rồi đấy anh ạ
:D

Top Bottom