Có gì mới?

Hỏi Chặn quảng cáo Gcafe khi chạy google chrome với cốc cốc trên desktop

Le quoc bao gia

Thành viên
xin laucher của google chrome với lại cốc cốc đi các bác .mục đích chặn quảng cáo của gcafe .thanks các bác nhiều

toi20tuoi

Thành viên
Cần gì bác . Bác vào folder của chrome và cococcoc sau đó copy cái file chạy nó ra rồi đổi tên và send ra màn hình là ok , cẩn thận hơn nữa thì đựt thuộc tính readonly cho cái shorrtcut đó nữa . Đảm bảo chả có quảng cáo nữa bac ạ :D

Le quoc bao gia

Thành viên
Cần gì bác . Bác vào folder của chrome và cococcoc sau đó copy cái file chạy nó ra rồi đổi tên và send ra màn hình là ok , cẩn thận hơn nữa thì đựt thuộc tính readonly cho cái shorrtcut đó nữa . Đảm bảo chả có quảng cáo nữa bac ạ :D
làm rồi bác ơi không ăn thua bác ah. click vào là nó vẫn nhảy vào thôi. chạy trực tiếp trong souces thì được. cứ đem ra desktop là bị ah

toi20tuoi

Thành viên
thế mình mới bảo bác đặt thêm cả thuộc tính readonly :D

cute98

Thành viên
Làm cách này đơn giản nè, ra màn hình desktop chuột phải chọn New - shortcut- ví dụ ghi :lik Google - chọn tên ví dụ Chrome - finish là xong thôi,

Alfanet

Thành viên
404 FILE NOT FOUND
ai có link sống ko ạ, cho em xin với

Địa điểm
Bình dương
Em không có chặn nhưng có launcher /
Tải về giải nén ổ game rồi sửa lại đường dẫn của trình duyệt và trang chủ .tạo shortcut ra trang chủ .

Attachments

• Browser.zip
    97,6 KB · Đã xem: 0

iluainu

Thành viên
Tôi thắc mắc tại sao không xài protable sẽ không bị quảng cáo gì hết mà còn update dễ dàng nữa. Tại sao mấy ông cứ cài vào IMG rồi sinh ra phiền phức nhỉ?

Top Bottom