Có gì mới?

Chia sẻ CCU Diskless 6596 Full

Mr.Thuận

Điều hành chính
Thành viên BQT
Địa điểm
Long Khánh - Đồng Nai
Pass giải nén nguyên gốc từ nơi tải được : 789
Link dự phòng :
Hidden content/Nội dung bị ẩn

You need -1 more posts to view this content.

Xem thông báo ở đầu forum để nâng cấp VIP.

Bạn phải có -1 bài viết trở lên mới xem được link/nội dung này.

Attachments

• x64_2017.6.15.6596.rar
    54,5 MB · Đã xem: 373
Có sửa bởi điều hành viên:

letruongchi

Thành viên
Đã cài thử, chạy ngon, download game từ server trung quốc OK. Nhưng scan virus online thì thấy sợ sợ

Boss.Net

B.Dương - Thay nút chuột + Sửa tai nghe kiếm cháo
Pass giải nén nguyên gốc từ nơi tải được : 789
Xem file đính kèm: 9312
Hôm bữa thấy bạn kêu pm chát riêng chỉ cách fix đèn đỏ mà lâu ko thấy bạn online, thông tin của bạn thì ko xem để gởi tin nhắn được, có thể là bạn hạn chế hoặc admin hạn chế tính năng đó; ko biết là bạn có còn hứng thú để chia sẻ cho mọi người cách fix đèn đỏ nữa ko ạ?

Mr.Thuận

Điều hành chính
Thành viên BQT
Địa điểm
Long Khánh - Đồng Nai
Hôm bữa thấy bạn kêu pm chát riêng chỉ cách fix đèn đỏ mà lâu ko thấy bạn online, thông tin của bạn thì ko xem để gởi tin nhắn được, có thể là bạn hạn chế hoặc admin hạn chế tính năng đó; ko biết là bạn có còn hứng thú để chia sẻ cho mọi người cách fix đèn đỏ nữa ko ạ?
Hôm bữa bài bên kia là Icafe9 :).Riêng về CCU thì mình chưa hề bị và các khách hàng mình triển khai CCU trước giờ cũng ko bị.Thực sự các bạn bị thì mình ko biết vì sao.

huyhiepbb

Thành viên
Hôm bữa bài bên kia là Icafe9 :).Riêng về CCU thì mình chưa hề bị và các khách hàng mình triển khai CCU trước giờ cũng ko bị.Thực sự các bạn bị thì mình ko biết vì sao.
chắc những phòng bạn cài toàn chạy Ram 8gb nên không bị , hoặc Ram 4gb Nhưng phòng máy không có những game Nặng , bạn thử chơi game Call of Duty 11 trên máy ram 4gb rồi tắt xem có bị đèn đỏ không , nếu không bị thì mới là đúng như bạn nói

Chỉnh sửa cuối:

hoangphuc057

Thành viên
Cho e hỏi ở đâu bân key xịn update được game ạ. Giá cả luôn ạ

mai huy

Năng động
tôi tuyên bố là đã fix được nhé, lý do là anh em cứ đâm đầu vô cái image bác nào ấy, làm đầu tiên. chung 1 bản image đó dính đèn đỏ cả lũ. Lấy bản image gamepro bên ho.tro.net về là xong nhé. Đã thử và thành công thật.

Địa điểm
Thị trấn Phong Châu - Phù Ninh - Phú Thọ
tôi tuyên bố là đã fix được nhé, lý do là anh em cứ đâm đầu vô cái image bác nào ấy, làm đầu tiên. chung 1 bản image đó dính đèn đỏ cả lũ. Lấy bản image gamepro bên ho.tro.net về là xong nhé. Đã thử và thành công thật.
Bản đó là của nhà mình. Nhưng ở nhà mình thì vẫn bị đèn đỏ nhé.

Top Bottom